Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 22
    Số bài viết
    23

bị phá sản===> làm sao

các bác ơi cho tui hỏi này cái!
    tui nắm villareal, mua nhiều cầu thủ và cho lương hơi cao nên clb ngày càng thua lổ,đến khoảng giữa mùa bóng thì khủng hoảng nghiêm trọng,không biết có phá sản hay không mà giờ nhiều hợp đồng chuyển nhượng mình cũng không được quyền accept hay reject mà toàn là do bọn RECEIVERS( bọn quản lí tài sản tịch thu) làm hết,nhiều khi bán cầu thủ có tiền... cũng bị tui nó lấy hết.(không xuất hiện trong remaining budges luôn) .. đến mùa chuyển nhượng nó cũng không cho thêm tiền ...
    tui chưa bao giờ gặp trường hợp này..có ai biết thì tư vấn giùm !
    ps: hình ảnh tui sẽ đưa lên sau

Chủ đề tương tự:
      [SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
      143
      có thể bạn mua cầu thủ bằng số tiền trả sau nên khi mình có tiền là nó tự chuyển đến CLB bạn mua cầu thủ đó .cách duy nhứt kô bị sack đó là bán cầu thủ đi rẻ cũng phải chịu Or là đá lại từ đầu rút kinh nghiệm là được mà

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
      [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
      MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
      [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
      17
      Cho em ké nhờ 2pic luôn !!!

Trường hợp của em thì cũng ko đến nỗi bi thảm như thế....sang mùa thứ 3...co mua them vai` cau` thu? to to...luc' day balance khoảng 70M....tien` mua cau` thu? 34M....tien` lai~ thi` khoang 40M....nhung cu sau 1 thang' la` mat' >1M vi` tiền vé ít quá...ko phải vì ko có cdv mà là vì sân có 38500 chỗ...em xin nó nâng cấp sân từ mùa trước mà ko cho...bây h đá đến tháng 12 của mùa thứ 3...từ >40M lãi còn có 24M......nó đang dọa sẽ sạck em....Kíu kíu em với....cầu thủ của em thì chỉ có 2 thằng 90k/week còn lại chỉ tầm 20-55k...Ai chỉ em làm thế nào để cho nó đồng ý nâng cấp sân với

Số bài viết
      165
      Hồi chơi Fm2006 mình nắm Alentico cũng thế (ko phải do mình gây ra đâu, mình vừa vào chưa kịp mua chú nào đã thế roài), cái này thì khi có hợp đồng mua cầu thủ mình ko được reject, cứ phải đồng ý thôi, dù giá cả thế nào đi nữa, kinh khủng nhất là hồi đấy tớ có 1 chú Leo Franco năm cuối hợp đồng, ko gia hạn được, hixhix, may mà trong Fm2006 chúng nó chưa chơi đểu kí tắt hợp đồng chứ sang kiểu 2007 chúng nó approach to sign ầm ầm thế này thì bổ mệ

Số bài viết
      143
      Cho em ké nhờ 2pic luôn !!!

Trường hợp của em thì cũng ko đến nỗi bi thảm như thế....sang mùa thứ 3...co mua them vai` cau` thu? to to...luc' day balance khoảng 70M....tien` mua cau` thu? 34M....tien` lai~ thi` khoang 40M....nhung cu sau 1 thang' la` mat' >1M vi` tiền vé ít quá...ko phải vì ko có cdv mà là vì sân có 38500 chỗ...em xin nó nâng cấp sân từ mùa trước mà ko cho...bây h đá đến tháng 12 của mùa thứ 3...từ >40M lãi còn có 24M......nó đang dọa sẽ sạck em....Kíu kíu em với....cầu thủ của em thì chỉ có 2 thằng 90k/week còn lại chỉ tầm 20-55k...Ai chỉ em làm thế nào để cho nó đồng ý nâng cấp sân với
      híc đó chắc do bạn mua nhìu cầu thủ quá dẫn đến tình trạng trả lương ngấm dần muốn nâng cấp sân đến cuối mùa cuối tháng 5 vậy bạn xin nó là nó cho mà MU tui nâng cấp lên 92000 roài hết mùa đầu tui xin luôn kô nghía ngàng cầu thủ nào hết nâng sân lên rùi hết sạch tiền

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^

Số bài viết
      38
      MU cua tui len 103000 chỗ ngồi rồi nè.Xin tiền mua cầu thủ ầm ầm khoảng 50 triệu,Balance 120 triệu.Chủ yếu là bạn phải biết tiết kiệm nên mua những cầu thủ nào,nên bán cầu thủ nào và phải biết ép giá tụi nó nhất là cái khoảng trả lương đừng có accept những gì mà nó đòi phải hạ xuống,nếu nó không đồng ý thì tăng lên chút chút cho đến khi nó chịu thì thôi.Khi xin nâng cấp sân nó sẽ ko đồng ý liền đâu mà nó kêu mình phải đợi,thường là mấy tháng.Nên muốn nâng cấp thì phải xin sớm và lúc phong độ của đội bóng đang tốt.Xin tiền mua cầu thủ cũng vậy thôi

Số bài viết
      143
      MU cua tui len 103000 chỗ ngồi rồi nè.Xin tiền mua cầu thủ ầm ầm khoảng 50 triệu,Balance 120 triệu.Chủ yếu là bạn phải biết tiết kiệm nên mua những cầu thủ nào,nên bán cầu thủ nào và phải biết ép giá tụi nó nhất là cái khoảng trả lương đừng có accept những gì mà nó đòi phải hạ xuống,nếu nó không đồng ý thì tăng lên chút chút cho đến khi nó chịu thì thôi.Khi xin nâng cấp sân nó sẽ ko đồng ý liền đâu mà nó kêu mình phải đợi,thường là mấy tháng.Nên muốn nâng cấp thì phải xin sớm và lúc phong độ của đội bóng đang tốt.Xin tiền mua cầu thủ cũng vậy thôi
      mùa đầu tiên và mùa thứ 2 xin tiền mua cầu thủ nó cho ít lắm kô nhiều đâu hết mùa đầu nâng cấp sân lên đã chết rồi nó kô cho nhìu mùa sau bắt đầu ổn định là xin j board cũng chi hết bt cứ cuối mùa là tui xin tiền mà đang kì kèo mức lương của mình với nó đây( thử thui) jefec roài đội đang vô địch xem nó có làm hợp đồng mới kô kô làm thì thoai qua Wesham đang có 2 CLB giòm ngó tui nên kô lo mặc dù Fan MU nhưng thấy thằng Board nó ki bo(ăn 1 cân sắt ị ra 9 lạng đinh với 1 cái bản lề ) ức chế

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^

Số bài viết
      259
      Hình như CLB bị vỡ nợ đầu tiên sẽ bị trừ điểm trên bảng xếp hạng( 9 điểm hay sao ấy).
      Hic. Sao nắm đội bé mà tiêu tiền như rác thế. Chỉ còn 1 cách để cứu clb là dùng... phầm mềm FMM 2.1 for FM 2007 để chỉnh lại tài sản của CLB thôi. Ha ha:peace:

Số bài viết
      17
      Hiz em thử rồi anh ơi....đến tháng 3 em vô board xin nó cũng chỉ kêu chờ vài tháng nhưng xong cũng ko thấy gì mặc dù lúc đấy đội của em vừa vào vòng trong CL...chán như con gián

Số bài viết
      30
      như tôi thấy trong fm 06 thì nếu đá hay,sẽ được tài trợ,xóa hết nợ luôn.Nhưng mà đã nghèo còn đá chán nữa thì...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới