Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: Beckham !

Số bài viết
    230

Beckham !

Topic này mình muốn nói đên beckham ,tiền vệ mà tôi thấy thích nhất ..mà cũng rất rất nhiều người thích lối đá của anh.Trong Fm beckham đang dá ở giải mỹ muốn mua cũng không dược vì beckham muốn giải nghệ ở đây .Muốn có anh tốt nhất là dùng fmm ...có nhiều tranh luận về chơi có nên hack hay không ,tuy nhiên muốn có beckham thi phải hack thôi ko còn cách nào khác mỗi người đều có thần tượng riêng mà !
    Beckham có thể đá trung tâm nhưng vị trí sở trường là tiền vệ cánh phải (không nói ai cung bít rui )Cho beckham đá trung tâm ,chỉnh chế độ chuyền dài (passing style -long).Còn forward run vs run with ball nên để thấp .còn sut xa va` tat cánh đễ cao nhất( thường xuyên) .Với vị trí và lối đá như vậy beckham sẽ thể hiên được điểm mạnh của mình cho dù đá cho đội nào cũng vậy mình sử dụng rất thành công .Có thể để beck làm nhạc trưởng thì lối đá của cả đội sẽ thoáng hơn nhiều (beck thường sử lý bòng dơn giản ) .Cám ơn ai đã dọc topic này vì mình không muốn beckham bị lãng quên ,Các bạn cứ thử đưa beck về đội của mình đi nhé .Thân

Chủ đề tương tự:
    Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taymonxuytuyet Bài viết
    Topic này mình muốn nói đên beckham ,tiền vệ mà tôi thấy thích nhất ..mà cũng rất rất nhiều người thích lối đá của anh.Trong Fm beckham đang dá ở giải mỹ muốn mua cũng không dược vì beckham muốn giải nghệ ở đây .Muốn có anh tốt nhất là dùng fmm ...có nhiều tranh luận về chơi có nên hack hay không ,tuy nhiên muốn có beckham thi phải hack thôi ko còn cách nào khác mỗi người đều có thần tượng riêng mà !
    Beckham có thể đá trung tâm nhưng vị trí sở trường là tiền vệ cánh phải (không nói ai cung bít rui )Cho beckham đá trung tâm ,chỉnh chế độ chuyền dài (passing style -long).Còn forward run vs run with ball nên để thấp .còn sut xa va` tat cánh đễ cao nhất( thường xuyên) .Với vị trí và lối đá như vậy beckham sẽ thể hiên được điểm mạnh của mình cho dù đá cho đội nào cũng vậy mình sử dụng rất thành công .Có thể để beck làm nhạc trưởng thì lối đá của cả đội sẽ thoáng hơn nhiều (beck thường sử lý bòng dơn giản ) .Cám ơn ai đã dọc topic này vì mình không muốn beckham bị lãng quên ,Các bạn cứ thử đưa beck về đội của mình đi nhé .Thân
    BÁc này giống mình, kết Beckham. Em cũng chẳng hiểu tại sao mọi người nghĩ tiêu cực cho Beck chứ em vẫn thấy chú này đá rất hay
    Em nhớ từ FM2006 Em đá Real 2 thằng tiền vệ cánh là Beckham và Daniel Bieroflka (mua thêm) đá quên chết luôn. Còn một thằng em thấy đá cũng khá giống Beck đấy là Joaquin. Bản FM2007 anh bị đánh giá kém, bản FM2008 này lại hay. Real toàn mua lại của Valencia và anh luôn là World-class!

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    18
    Beckham mà bác ko mua được à? Lạ nha? Em mua dễ ẹc, có mấy trăm nghìn bảng (mùa thứ 2), nhưng ko cạnh tranh được Ronaldo nên sau đó cho chú ấy ra đi.
    Cũng là vì tiền vệ giữa thì ko có chỗ cho Beck, còn tiền vệ cánh thì ko có ai đánh đầu tốt (toàn mấy chú lùng R10, Teves thì đánh đầu cái gì. Mới mua thêm Huntelaar về may ra cải thiện được chăng? Saivet tiềm năng nhưng cũng hơi thấp

Số bài viết
    230
    Đá beckham tiền vê cánh phải ,Cánh trái là nakamura cho 2 người đá long ball tat bóng chủ yếu đến tiền đạo trung phong (đánh dầu tốt) thì rất hiệu quả đây .Còn ai thích cầu thủ khống chế bóng tốt mọi tình huống thì nên mua Torres hi`hi` ,hoạc tiền đạo trẻ zarate của Argentina rất hợp lối đá nhanh và tấn công tổng lực .

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    293
    Beckham thì khỏi phải nói trong game FM này nó là cầu thủ cánh phải khủng nhất rồi muốn có nó thì chỉ có nước dùng FMM ^^ tui thử kì kèo để mua bình thường mà không được rồi ^^ Mà có rước về tui cũng cho đá 2,3 mùa là cho cho em ra băng ghế dự bị để mấy em trẻ vào ^^ và tutor mấy chú nhóc ba cái PM của nó

Số bài viết
    35
    nhiều bác củng yêu beckham giống em ghê

Số bài viết
    4,029
    beckham có thể nói là vô địch tạt bóng mà, nhưng khổ nỗi ông già rồi, mùa đầu nhìn chỉ số cực đẹp nhưng sang mùa 2 thì đã giảm thê thảm, mùa 3 thì thôi luôn

Số bài viết
    95
    Mỗi khi đi du đấu tui vẫn thường chọn Galaxy. Beck đá 2 mùa vẫn đều. thậm chí sút xa cực tốt (chả giống ngoài đời lắm). Cũng nhiều lần muốn mua Beck về xem có được gà đẻ trứng vàng ko nhưng đều ko thành. chú kittenlove mà mua được thì cũng giỏi. bạn tui chơi MU còn ko mua nổi nữa là.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới