Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 49 trong tổng số 49
    Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hell-boy Bài viết
    mình thấy nhiều đội như vừa đá vừa save, thấy ghi bàn nhiều nhưng lại thủng lưới ít. Tac phải thay đổi liên tục để không bị bắt bài chứ đâu thể đá một tac và duy trì 1 đội hình được đúng ko
    Không cần điều chỉnh gì hết,1 tac đá cho mọi giải ! Chỉ cần đúng cầu thủ đúng vị trí thôi
    Với lại đầu mùa bóng bạn tăng tiền thưởng cho các cầu thủ ở các giải đấu sẽ có kết quả như vậy.

Số bài viết
    33
    Mình nghĩ nên thay đổi tac, mình cầm Arsenal mua 1 dùng 4-3-1-2 ghi được tổng số bàn ở PL là 120 bàn thủng lưới 40 hay sao í! Mùa 2 dữ nguyên tac chỉ còn 100 bàn nhưng lại chỉ thủng lưới ít 20 (vòng 30 mình chỉ thủng lưới có 9 à)! Thấy đá giảm hiệu qua nên phải đổi tac ngay!

Số bài viết
    81
    Em dùng Kimz cũng khá phết chỉ tội thủng lưới hơi nhiều

Em mới sắm thêm được Aguero Van der vaart Daniel Alves Hunterlaar

Mùa đầu thằng Hunterlaar đá như dở hơi mùa sau nó đá hay ghê ạ

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.Special Bài viết
    Mình nghĩ nên thay đổi tac, mình cầm Arsenal mua 1 dùng 4-3-1-2 ghi được tổng số bàn ở PL là 120 bàn thủng lưới 40 hay sao í! Mùa 2 dữ nguyên tac chỉ còn 100 bàn nhưng lại chỉ thủng lưới ít 20 (vòng 30 mình chỉ thủng lưới có 9 à)! Thấy đá giảm hiệu qua nên phải đổi tac ngay!
    Nhiều yếu tố ảnh hưởng đến phong độ lắm chứ không phải chỉ 1 mình tactic.Đội bạn là 1 đội determined hay nhiều thành phần ?,số tiền dành để thưởng cho các cầu thủ nếu họ đoạt cúp,....Trả lời được câu hỏi đó sẽ có kết quả cho tatic bạn xài

Số bài viết
    214
    đến buồn cười mấy ông khoe hàng
    1. trong FM 08 nếu chỉ dùng 1 tac mà vô đich thì là tai đôi ban was manh so với phần còn lại=> chơi làm j nữa mât vui.
    2.HLV thì phải sáng tạo tùy theo tình huống, có khi là cả thời tiêt, cả điều kiên sân bãi để tìm ra lối chơi phù hơp
    3.thành tich ở giải quôc gia ko nói lên j nhiều nếu là đôi mạnh manh hay ko thì thành tich sân khach ở C1 mới là thuôc thử xứng tầm.có ai chơi dc win 100% ở sân khach cup C1( ko save, load chưa) bản thân killer đã 1 lần suyt làm đc điều đó nhưng giâc mơ đẹp đã bi phá vỡ khi hòa chelsea3-3 ở stanford(mà hội máy rât điêu nhá, anelka làm cú đup 91,98 >"<).thành công đấy là do sử dung 1 tac counter ở topic" new tac for all team" trên diễn đàn, đây là tac cưc hay để đá sân khác bạn nào chưa test nên test thử. còn chuyên ghi>130 mùa ở quôc ja thì như cơm bữa, có mùa chú adrian của killer làm 83 goals/38match ở la liga chẳng nói lên j cả

Số bài viết
    60
    Tactic này của bác thằng AML ghi bàn nhiều gớm, sử dụng tactic này phải có thằng AML tốt thì mới hiệu quả, Nhưng em thấy chấn thương nhiều quá bác ah

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    đến buồn cười mấy ông khoe hàng
    1. trong FM 08 nếu chỉ dùng 1 tac mà vô đich thì là tai đôi ban was manh so với phần còn lại=> chơi làm j nữa mât vui.
    2.HLV thì phải sáng tạo tùy theo tình huống, có khi là cả thời tiêt, cả điều kiên sân bãi để tìm ra lối chơi phù hơp
    3.thành tich ở giải quôc gia ko nói lên j nhiều nếu là đôi mạnh manh hay ko thì thành tich sân khach ở C1 mới là thuôc thử xứng tầm.có ai chơi dc win 100% ở sân khach cup C1( ko save, load chưa) bản thân killer đã 1 lần suyt làm đc điều đó nhưng giâc mơ đẹp đã bi phá vỡ khi hòa chelsea3-3 ở stanford(mà hội máy rât điêu nhá, anelka làm cú đup 91,98 >"<).thành công đấy là do sử dung 1 tac counter ở topic" new tac for all team" trên diễn đàn, đây là tac cưc hay để đá sân khác bạn nào chưa test nên test thử. còn chuyên ghi>130 mùa ở quôc ja thì như cơm bữa, có mùa chú adrian của killer làm 83 goals/38match ở la liga chẳng nói lên j cả
    Có cái file save đây mang về test thử dùm rồi lên góp ý dùm mình nhen

http://www.mediafire.com/?zdvoj9x75y0

Số bài viết
    623
    Tac này tấn công rất khá, đá ở sân nhà thắng Arsenal 6-0, nhưng chỉ sau vài trận thì bị bắt bài,
    thắng liên tiếp Ful và Liv 3-2 trên sân nhà, hòa Blackburn 2-2 và News 1-1 liên tiếp trên sân nhà.
    4/5 trận liên tiếp sau trận gặp Arsenal đấy.

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Tac này tấn công rất khá, đá ở sân nhà thắng Arsenal 6-0, nhưng chỉ sau vài trận thì bị bắt bài,
    thắng liên tiếp Ful và Liv 3-2 trên sân nhà, hòa Blackburn 2-2 và News 1-1 liên tiếp trên sân nhà.
    4/5 trận liên tiếp sau trận gặp Arsenal đấy.
    Mình dùng tatic này cũng 6 mùa bóng rồi mà vẫn không cần thay. Có lẽ do đội mình mạnh quá.Nói chứ ngoài tatic thì TEAM TALK là một yếu tố rất rất quan trọng.Bạn nên tham khảo thêm về team talk.Team talk tốt sẽ giúp bạn và đội bạn có 1 kết quả mĩ mãn đó .Bạn cứ thử đơn giản như vậy: Trước khi vào trận nói với đội :"you can win this".Giữa hiệp thắng 1-0 thì enrouge,2-0 thì "pleased".Cuối trận thì "welldone".xem thử kết quả thế nào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới