Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2

Chủ đề: Mod Ơi

Số bài viết
    82

Mod Ơi

Em đã giử bài viết vào thư mục Hỏi đáp sao mà Mod lại dịch chuyển nó đi đâu vậy.Mod chuyển sang thư mục hỏi đáp từ A>Z nhưng em ko thấy nó đâu mà đợt trước Mod chuyển 1 bài của em sang đó nhưng em chưa tìm được câu trả lời đâu cả.Chán Mod quá.

Số bài viết
    1,005
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xukalove Bài viết
    Em đã giử bài viết vào thư mục Hỏi đáp sao mà Mod lại dịch chuyển nó đi đâu vậy.Mod chuyển sang thư mục hỏi đáp từ A>Z nhưng em ko thấy nó đâu mà đợt trước Mod chuyển 1 bài của em sang đó nhưng em chưa tìm được câu trả lời đâu cả.Chán Mod quá.
    bó tay với bạn này.
    Đành rằng lập topic ở trong box Thảo luận-Hỏi đáp thật, nhưng biết nói thế nào nhỉ: câu hỏi của bạn thường hoặc là ko khó giải đáp, hoặc thường hỏi quá chi tiết về 1 CLB cụ thể (ví dụ: mua cầu thủ abc xyz j j đó có hợp với CLB j j đó hay ko?...) cho nên sẽ bị add vào topic thắc mắc từ a đến z

Mục đích chính của Thảo luận - Hỏi đáp là việc thảo luận hay giải đáp những thắc mắc mà có tính phổ quát cao (có nghĩa những người chơi khác cũng có thể áp dụng).

Về vấn đề tìm bài, thú thật quá nhiều mem hình như không bao giờ sử dụng chức năng search hay sao ấy?
    Rất đơn giản nhé! Ví dụ bạn tìm câu hỏi của bạn (kể cả sau khi đã được move vào Thắc mắc từ A đến Z) bạn chỉ cần click vào nik của bạn, sau đó nhấn vào tìm mọi bài viết của xukalove. Màn hình sẽ hiện ra danh sách các bài viết của bạn. Click vào link đó rồi tiếp tục đọc bài viết phía dưới - các bài viết phản hồi từ các mem khác. Đơn giản thế thôi mà

Giờ tự hỏi ngược lại ko biết nên chán mod hay là nên...chán bạn đây

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới