Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 55
    Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linux23 Bài viết
    Các bạn cứ khen nó thì ko ăn thua ji đâu. Các bạn phải làm nó unh kìa. Cách dễ nhất là làm nó dislike manager. Lúc đó chắc chắn sẽ mua dc thậm chí chẳng tốn đồng nào(nó ko chịu ký hd mới)
    Bác nói thế chứ thằng bojan là trung thành lắm chỉ một số thằng mới làm thế đựoc thôi chứ.Đơn cử thằng Rooney mình cứ offer suốt 2 mùa rồi mà có thấy gì đâu.Khen câu đầu nó chửi luôn

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    2,079
    Hôm qua cầm MU đến mùa 2011 sign free được bojan !!!
    Nhưng thằng này đòi lương cao quá , về đá cho MU được đến giữa mùa ghi được 15 bàn , kém rooney 5 ban` , kém Hun 10 ban`

Tốt nhất muốn sign được thằng này phải sign bố của nó ở barca sau đó make offer liên tục , nó từ chối kí hợp đồng mới với Barca lúc đó thì chỉ việc nhảy vào múc thôi !!!

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Hôm qua cầm MU đến mùa 2011 sign free được bojan !!!
    Nhưng thằng này đòi lương cao quá , về đá cho MU được đến giữa mùa ghi được 15 bàn , kém rooney 5 ban` , kém Hun 10 ban`

Tốt nhất muốn sign được thằng này phải sign bố của nó ở barca sau đó make offer liên tục , nó từ chối kí hợp đồng mới với Barca lúc đó thì chỉ việc nhảy vào múc thôi !!!
    Nhưng anh em cho hỏi là muốn sign với bố nó thì phải vào mục nào? Vấn đề chuyển nhượng đây còn gà lắm. Thanks.

Số bài viết
    58
    tía nó làm coach ở barca đó, zô phần staff tìm thàng nào tên bojan kirkic rồi offer thôi (lương hơi cao đấy)

Số bài viết
    62
    cứ hỏi mua nó với lại vừa khen vừa ra giá cao lên.Chẳng bao giờ barca bán đâu.Đợi đến hết hạn hợp đồng sign free . Dos santos cũng vậy !

Số bài viết
    49
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vosacdaisu Bài viết
    tía nó làm coach ở barca đó, zô phần staff tìm thàng nào tên bojan kirkic rồi offer thôi (lương hơi cao đấy)
    bố nó làm scout chứ có phải coach đâu mà bố nó cũng trung thành k kém thằng con đâu

tích cực spam lấy tiền cá độ

Số bài viết
    62
    tôi chơi bản 8.00 mà sao ko thấy thằng bố nó nhỉ.....rõ ràng hồi trước chơi Barca thì có mà sao newgame lại thì tìm chả thấy thằng bố nó đâu(tôi chơi chealsea)

Số bài viết
    21
    Trung thành gì tôi ko biết. Chẳng có thằng nào ko thể mua đc hết. Chơi mu tôi còn mua đc terry và gerrard kia mà. Vấn đề là phải biết cách làm cho nó dislike huấn luyện viên thì mới mua dc.Còn bác nào ko biết thì hỏi tôi sẽ chỉ cho

Số bài viết
    62
    Vậy hả ! Bác thử nói cho mọi người tham khảo xem nào ^^!

Số bài viết
    60
    cứ làm cho nó Unhappy rùi mjnh` nhảy vào mà mua là đc hết :">

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới