Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 55 trong tổng số 55
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhpro Bài viết
    Bạn có nhất thiết phải mua Bojan ko.Nếu có thì cần một số tiền khoảng 50M đó.Suy nghĩ kĩ đi
    bỏ ra 50m mà chắc gì nó đã về??? 70m cho thằng này cũng đáng>>> trẻ , khỏe, khủng

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của andyz0301 Bài viết
    Silva dễ mua lắm bác ạ

Em mua ở cuối mùa giải thứ 2 116M
    tôi mua mùa đông năm 2009 mất có 39mUK+10% . ông này thì trung thành cái jề chứ, trong tứ đại gia thì lúc nào cũng muốn sang nhất là về sau Valen càng đá càng chán

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Gerrard với Terry mà mua được thì có cả núi tiền.Đặc biệt là Gerrard bạn biết rồi đấy ở cả ngoài đời Gerrard đặc biệt trung thành với CLB có lần đã từng nói sẽ ký hợp đồng cả đời với CLB.Mình chơi Chelsea mua Gerrard chie có 50M(USD) là nó bán nhưng mà thằng này o chịu về.Hack nó về đá cặp với Lampard chả hiểu sao ngoài đời đá thì dở mà vào game đá điên thế.
    Còn thằng Bojan mua sớm làm gì đợi sau này nó phát triển lên thì mua .Mình mua bojan mùa 3 có 15M(bảng) mà điểm đẹp lắm rồi.Mua lúc đấy là vừa(đá tới mùa 3 lúc nào trong ngân quỹ cũng có 50M không xài tới---->sướng)
    Bốc phét vừa thui Gerrard ngoài đời đá hay thế mà kêu đá dở

Số bài viết
    164
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của andyz0301 Bài viết
    Silva dễ mua lắm bác ạ

Em mua ở cuối mùa giải thứ 2 116M
    Tớ mua vào tháng 1-2009 với giá 45 M bảng, lương tuần là 75k Bảng (mặc dù khi đó chi phí phá vỡ hợp đồng là 62 M)

Còn Bojan thì cuối mùa, tháng 6-2009 mua về với giá 44 M Bảng, mỗi tội lương hơi chát 125K bảng/tuần + 20K bảng/trận + ... (đang thấy phí làm thế nào để cancel đây )

Bây giờ đang đau đầu đây ,

Rooney thì là công thần, Tevez thì khoái, Kun Aguero mua mùa đầu tiên thì không thể bán được, giờ thêm Bojan nữa

Hàng tiền vệ thì chật chội với Ronaldo, Silva, Diego, Vaart, Anderson, Hargreaves, Eager và Park Ji Sung nên lôi tiền đạo về đá cũng thừa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi T^_^T : 13-08-2008 vào lúc 10:38 PM
    ... Lão tưỡng đã về hưu

Số bài viết
    320
    Thằng Barce bên tui bệnh hoạn dzở nó cho thằng Bojan đi mượn mà tui tăng giá cỡ nào cũng ko cho mượn po tay mượn mà chỉnh tiền cả mấy chục chịu cũng Rejects

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới