Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 28 trong tổng số 28
    Số bài viết
    210
    nên giữ lại một vài cầu thủ công thần của CLB cho mấy cầu thủ nhí học hỏi, lương cũng chẳng là bao sau này khỏang nó 38t cho nó làm HLV cũng được

Số bài viết
    45
    Thực ra đây cũng đang là vấn đề của mình,Rio đang xuống lực rất nhanh. Bán đi thì ko lỡ,những thằng khác thì chẳng tiếc làm gì,đằng này Rio là 1 thủ lĩnh,bán đc thì ko sao,lừng chừng ko bán kịp là chết toi,nó unhappy rồi lần lượt các cầu thủ cũng lo lắng... Hiệu ứng dây chuyền lắm,có lẽ nhiều cái hại hơn là đc lợi.Cho nên để dùng vậy... MU cũng có thiếu tiền đâu,cho nó đá +ăn chơi nhảy múa tẹt ga đê ^_^

Số bài viết
    2,202
    Mình nghĩ là nên bán đi! Mình không chơi Mu nên ý kiến mình cũng chỉ mang tính cá nhân thôi!
    Rio 32t xét ra thì đang là thời kỳ chuẩn bị xuống phong độ! DC có phong độ đỉnh cao nhất trong khoảng từ 28-32t. Rio đã 32t nên bán đi! Để dành chỗ cho những thằng trẻ đôn lên! Nhiều thằng trung vệ đá hay lắm chứ! MU có Pique, Evan đá rất hay!
    Mình đá Arsenal nên tôn chỉ của mình là thằng nào quá 31t thì sẽ cho bay luôn. Luôn giữ đội hình ở độ tuổi trung bình là 24-25t là vừa!

Số bài viết
    996
    vẫn dùng tốt.ít nhất là đc 1 năm nữa.Cũng đừng nên bán.Cứ giữ lấy mà để tut thằng trẻ

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    42
    bán đi dc bao nhiêu hay bấy nhiêu

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của redevil Bài viết
    bán đi dc bao nhiêu hay bấy nhiêu
    bác nói cứ như đùa bác phải là fan của Man Utd hok Rio gần như là 1 huyền thoại ở ManU rồi còn gì em thì chả bao giờ bán mấy cựu binh cả để cho nó tut bọn trẻ lâu lâu cho đá league cup tiền lương thì chẵng phải vấn đề gì quá lớn, cứ giữ cho đến khi bọn nó làm coạch thì đội đc lợi 9 là đội của bác chứ ai

Số bài viết
    290
    Cơ bản là em kí hơp đông cho nó 200k/ tuần nên ngốn quá

Số bài viết
    290
    Có khi cho làm HLV luôn nhỉ !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới