Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 35
    Số bài viết
    290

Icon2 FM, hay nhưng thiếu thực tế

Tôi chơi football manager từ phiên bản 03-04 .Tôi thấy rằng đây là một trò chơi về bóng đá rất hay nhưng có điều là nó thiếu đi tính thực tế. Có thể đơn cử 1 ví dụ rằng khái niêm '' Gừng càng già càng cay'' ko còn đúng nữa. Tôi cầm MU sang màu thứ 2 của FM8 và vẫn tin tưởng lão tướng như G.neuvile, giggs, scholes đá nhưng đá lại kém ko tưởng tượng được đến nỗi ko ghi nổi 1 bàn khác hẳn ngaòi đời. Hay như tui sang xem chesea thì nó cong ko cho cả Ballack hay lampard vào ghế dụ bị nữa. Joe Cole thì tống xuống đoi dụ bị để cho mấy thẳng tuy hay trong FM nhưng vô danh ngoài đời như sahar , sinclair...
    Đố là ý kiến cảu tôi con ai cảm nghĩ như thế nào thi hãy cho ý kiến !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
      1,696
      game thì đương nhiên là ko thực tế rồi bạn, đã là game thì sao thực tế được, !!

retired ... !!

Số bài viết
      183
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long1558 Bài viết
      Tôi chơi football manager từ phiên bản 03-04 .Tôi thấy rằng đây là một trò chơi về bóng đá rất hay nhưng có điều là nó thiếu đi tính thực tế. Có thể đơn cử 1 ví dụ rằng khái niêm '' Gừng càng già càng cay'' ko còn đúng nữa. Tôi cầm MU sang màu thứ 2 của FM8 và vẫn tin tưởng lão tướng như G.neuvile, giggs, scholes đá nhưng đá lại kém ko tưởng tượng được đến nỗi ko ghi nổi 1 bàn khác hẳn ngaòi đời. Hay như tui sang xem chesea thì nó cong ko cho cả Ballack hay lampard vào ghế dụ bị nữa. Joe Cole thì tống xuống đoi dụ bị để cho mấy thẳng tuy hay trong FM nhưng vô danh ngoài đời như sahar , sinclair...
      Đá bóng còn phải có thời điểm bạn ạ. " gừng càng già càng cay" chỉ đúng trong một số trường hợp thôi. Nếu theo lý luận của bác thì chắc Bobby Chalton là cay nhất
      Còn về trường hợp của Ballack, Joe Cole,.. thì chắc là đang có phong độ tồi hoặc có thể vừa bình phục chấn thương đc cho xuống đội dự bị tìm lại cảm giác....

Số bài viết
      342
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long1558 Bài viết
      Việc Sahar hay Sinclaire đá hay là do đội ngũ scout của Fm làm việc, làm sao mà có thể scout chính xác 100% đc hả bạn .
      Những Nani, Anderson căhng3 đã nổi lên từ trước khi họ thành danh ngoài đời sao .
      Còn gừng càng già càng cay thì cũng tương đối thôi, nếu bạn biết sử dụng đúng cách .

Ảnh đại diện của tzboy
      tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
      Số bài viết
      1,336
      Chơi game: đã là 1 cái không thực tế, vào 4rum: lại là 1 cái không thực tế nữa, lập nick rồi post 1 bài thiếu thực tế: cái này thì bó tay, chẳng biết phải gọi nó là gì

Thực tế nhất thì đi học lớp HLV của UEFA rồi tự tiến cử mình với ban lãnh đạo MU sao cho họ sa thải SAF mùa sau rồi lên thay SFA và dùng thử G.neuvile, giggs, scholes để xem trong game và ngoài đời có khác nhau không (cho đá chính liên tục, cày ải cả mùa thế nào chẳng ghi được bàn )

Số bài viết
      290
      Đấy chỉ là những ý kiến của cá nhân tôi còn mấy bác nêu ý kiến cũng rất hợp lý đấy. Nói chung là tôi vấn đang chơi FM đều đều

Số bài viết
      315
      đồng ý là game làm sao mà giống ngoài đời được nhưng như thế là quá đủ rồi

Số bài viết
      40
      muốn thật thì dễ thui.không chơi nữa ngồi xem đá bóng trên tivi.

Số bài viết
      374
      game thì như thế là quá hay rồi. Hơn nữa trong này mình có thể mua một đống cầu thủ trẻ, nếu gừng càng già càng cay thì dùng ai bây giờ

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
      166
      chơi games là thiếu thực tế rồi. chơi chủ yếu tìm cái vui bạn àh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới