Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 32
    Số bài viết
    638

Rooney - Chỉ mình tôi ko biết dùng ??

Các bác cho hỏi phải set thằng Rooney như thế nào và đá với mấy tiền đạo mới hiệu quả vậy, tui quả thật ko biết dùng, đá hai mấy vòng rồi mà ghi đc có 7 bàn, điểm thấp lè tè, chả hiểu sao nó cứ bắn chim với phang vào thủ môn hoài. Có bác nào chỉ giùm Terry cách set em nó cái đc ko ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    130
    anh Terry à
    Rooney là cầu thủ có tốc độ, kĩ thuật nên cho nó đá chung với mấy thằng có tốc độ để có thể chọc khe tôt, không thôi anh cho nó đá cắm phía trên là ổn nhất, thằng tđ lùi tốc độ và kĩ thuật phải cao
    Rooney anh chỉnh cho nó đá hơi dạt ra biên thì nó kiến thiết nhiều mà ghi bàn it nhưng điểm lại cao hơn hẳn đấy

Thanks

IN ARSENÈ WE TRUST

Số bài viết
    183
    Em thấy rooney đá cặp cùng 1 tiền đạo cắm đích thực ( sơ đồ 4-4-2) thì đá hay phải biết.
    Em dùng Rooney đá cặp với Bianchi thì cả 2 thằng đều vào Dream team
    Rooney bị cái khi mới bình phục chấn thương thì phải khoảng 2 tuấn sau mới lại có phong độ tốt

Số bài viết
    2,864
    R10 đá cặp với T32 là ổn nhất hoặc là mình nó đá 1 mình ở trên (Target man) để các tiền vệ cánh hỗ trợ như R7 chẳng hạn

Số bài viết
    342
    R10 tớ toàn cho làm hộ công thôi, ghi bàn ko nhiều nhưng Assist thì phải biết .
    Đến h thấy R10 hợp cạ nhất là đá với Kun 8->. 2 thằng cộng lại 80-90 bàn

Số bài viết
    99
    minh dang da doi hinh 4-4-2 nhung ko bit phai set R10 nhu the nao day! da 3 mua roi ma ghi ban van binh thuong ko phai la sat thu gi het! mong may bac chi giao gium em! em thuong cho no da cap voi Hun va Tevez

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Số bài viết
    166
    R10 đá cấm cho kun hộ công thì hay phải biết. dùng r7 đá cập nhưng hơi tạt sang cánh nó sẻ kiến tạo nhiều cho r10

Số bài viết
    25
    em giống bác trên, toàn cho Rooney hộ công, phía trên thì cắm El Kun. Mỗi mùa nó đếu nã từ 18-20 bàn, nhiều lắm là 25 bàn, nhưng tỷ lệ bắn chim cũng cực kỳ

Số bài viết
    84
    ngộ đá 4-4-1-1, cắm Bent ở trên, Rooney ở đằng sau, nó nã như đại bác, ghi bàn là chính, chỉ thiên đến 10

Số bài viết
    638
    Đành là đá hộ công nhưng phải set cụ thể cho nó thế nào hả các bác ?
    Tui đã thử cho đá cắm, đá hộ công, đá cặp cùng Tevez hay Ronaldo, kết quả đều 6-7 điểm, rất ít ghi bàn mà bắn chim thì nhiều T____T

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới