Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 42
    Số bài viết
    217
    tui đăng ký cách đây cả thắng rồi ( do 1 người bạn giới thiệu ) , đăng ký 1 lúc 5 cái luôn , đến giờ chưa thấy cái nào hồi âm V_V . Nản nản nản nản nản nản

Số bài viết
    312
    Đăng kí phải bao lâu mới SEND ACTIVE CODE ?" em đợi 2 ngày rùi mà chưa được?
    muộn nhất là 1 tuần sẽ có ACTIVE CODE. và sau đó, nhanh nhất là 3 ngày sẽ được cấp đội quản lý.

Số bài viết
    1
    Ối giời ơi! không chờ được nó cấp active code đâu các bạn ơi. mà nó cũng chẳng cho mình tự do chọn đội nữa. Chung quy lại thì vẫn là FM muôn năm. cái trò Hattrick không ra gì cả, botay.com thế mà cũng giới thiệu đưa lên làm giề

Số bài viết
    312
    Ối giời ơi! không chờ được nó cấp active code đâu các bạn ơi. mà nó cũng chẳng cho mình tự do chọn đội nữa. Chung quy lại thì vẫn là FM muôn năm. cái trò Hattrick không ra gì cả, botay.com thế mà cũng giới thiệu đưa lên làm giè
    Thử cho ông tự do chọn đội thì ông sẽ chọn đội như thế nào??? bó tay với người thiếu hiểu biết......
    Chuyên FM là nhất thì ai phải bàn

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của PepsiCam Bài viết
    muộn nhất là 1 tuần sẽ có ACTIVE CODE. và sau đó, nhanh nhất là 3 ngày sẽ được cấp đội quản lý.
    Sau 1 tuần mà ko nhận đc thì lại đăng kí lại ah .trong khi đợi mình có thể xem các trận đấu trên đó đc ko

Số bài viết
    312
    Sau 1 tuần mà ko nhận đc thì lại đăng kí lại ah .
    Nếu mình thuộc diện Waiting list thì cứ đợi đi, nhưng ban đầu tốt nhất là nên dùng vài email để đăng ký đội, khi được cấp đội rồi thì thay đổi nó theo ý mình.
    trong khi đợi mình có thể xem các trận đấu trên đó đc ko
    Xem các trận đấu khác thì được. Giờ U-20 Viêtnam đang đá giải thế giới, xem trực tiếp cũng khá hay đấy.

Số bài viết
    134
    em chờ mốc mặt cả tháng rồi mà chẳng thấy nó gửi activate gì cả cú ko chịu được
    hôm qua đành lập cái mới hy vọng là chúng nó thương tình cho mình act
    Ko được tự do chọn đội thật ah các bác??????

Khoảnh khắc lày nà vĩnh cửu :angel:

Số bài viết
    312
    em chờ mốc mặt cả tháng rồi mà chẳng thấy nó gửi activate gì cả cú ko chịu được
    hôm qua đành lập cái mới hy vọng là chúng nó thương tình cho mình act
    Ko được tự do chọn đội thật ah các bác??????
    Ko, cũng giống như bốc thăm phân cặp đấu bóng đá thôi mà. Nhưng chúng ta có thể thay đổi Tên CLB, Tên SVĐ, tên Acc..... và rất nhiều thứ khác nữa để biến nó theo ý mình.

Số bài viết
    12
    vào đâu để xem ah bác PEPSICAM mà mấy giờ ??????? khi được cấp đội thì mình thay cho các đội BOT ah ?

Số bài viết
    6
    Nghe thì hấp dẫn thật mình cũng có nick rùi nhưng không hiểu thế nào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới