Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 43
    Số bài viết
    37

TRouble conflict giữa 2 cầu thủ trong đội

đang chơi thì mình tự nhiên nhận được news mới nói .. Trouble at Arsenal đọc phía dưới nó nói đang có mâu thuẫn giữa 2 cầu thủ trong đội. (speculation is rife unless the manager resolves the conflict soon, the pairs performances for Arsenal could suffer) mình không biết làm cách nào để xóa mâu thuẫn giữa hai thằng đó ai biết xin giúp mình vô cùng cảm ơn

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
      167
      bán cả hai đi đỡ phải nghĩ chi cho mệt

Số bài viết
      148
      ko thể xóa mâu thuẫn được đâu pác nhưng mà để vậy cũng chẳng sao, lúc thì đấu chung thì mọi việc vẫn như bình thường, nhưng mà điểm kỉ luật của pác trong profile sẽ ko cao đâu nên nếu có thể pác hãy chọn thằng nào yếu hơn với ko cần thiết cho đội hơn thì đem bán đi, nhưng mà pác wản lí sao mà đến xảy ra trouble lận zậy?????????

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Lucky150492 : 01-06-2008 vào lúc 09:45 PM

Số bài viết
      52
      mình cũng có lần bị vậy
      đành bán 1 em đi
      dù bán rùi nhưng điểm kỉ luật vẫn giảm, đau thật
      bít vậy vô fmm inspire tụi nó cho rùi

Số bài viết
      37
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
      ko thể xóa mâu thuẫn được đâu pác nhưng mà để vậy cũng chẳng sao, lúc thì đấu chung thì mọi việc vẫn như bình thường, nhưng mà điểm kỉ luật của pác trong profile sẽ ko cao đâu nên nếu có thể pác hãy chọn thằng nào yếu hơn với ko cần thiết cho đội hơn thì đem bán đi, nhưng mà pác wản lí sao mà đến xảy ra trouble lận zậy?????????
      trouble là tại em cho tụi nó tutor lẫn nhau mà chắc thằng học trò ngu wa nên thằng thầy nó ghét =_=" mà đa phần bọn nó là cầu thủ trẻ như có pot >180 nên bán đi thì hơi uổngT_T dù sao cũng cảm ơn các bác

Số bài viết
      130
      lại bạn nên nói chuyện với 2 thằng đó nhiều nhiều
      phải có giận nhau từ từ nó mới lên chân

NHỚ THANKS TUI NHE

IN ARSENÈ WE TRUST

Số bài viết
      272
      Gặp trường hợp này là em kỷ luật 1 trong 2 thằng (chủ yếu là thằng tutor), mặc dù mâu thuẫn kô hết, vậy mà chỉ số kỷ luật của em bây giờ lên đến 18 rồi đó...

Số bài viết
      148
      nếu thấy uổng thằng trẻ thì pác chờ khi nào thằng zà có giá thì bán luôn cho, vừa có tiền vừa đỡ rối đội nếu có thể

Số bài viết
      183
      Thường thì em kỉ luật cả hai thằng cho đỡ nói nhiều
      Nếu kỉ luật ko xong thì đành bán 1 thằng đi thôi

Số bài viết
      37
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bad_boy73307 Bài viết
      lại bạn nên nói chuyện với 2 thằng đó nhiều nhiều
      phải có giận nhau từ từ nó mới lên chân

NHỚ THANKS TUI NHE
      bác khuyên em nên nói chuyện với 2 thằng nhiều nhiều .. em chẳng biết vào đâu để nói với bọn nó chẳng lẽ lại là player interaction ... ?
      còn mấy bác nhắc đến điểm kỉ luật .. có phải squad discipline không ạ? nếu đúng thì tụi cầu thủ ghét nhau quá trời mà em vẫn được 18 điểm squad discipline =_='
      - thằng nào già thì em đã bán rồi . còn đây em đá tới năm 2011 thằng tiền đạo bendtner của em nó mới 23 tuổi mà lại còn ghi bàn 4x một mùa =_= còn 2 thằng nó ghét cũng toàn pot >180 =_=" mà lại còn trẻ wonderkid sau này =_=" T_T em chẳng biết nên làm gì nữa.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới