Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 43 trong tổng số 43
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovesoccer Bài viết
    bác khuyên em nên nói chuyện với 2 thằng nhiều nhiều .. em chẳng biết vào đâu để nói với bọn nó chẳng lẽ lại là player interaction ... ?
    còn mấy bác nhắc đến điểm kỉ luật .. có phải squad discipline không ạ? nếu đúng thì tụi cầu thủ ghét nhau quá trời mà em vẫn được 18 điểm squad discipline =_='
    - thằng nào già thì em đã bán rồi . còn đây em đá tới năm 2011 thằng tiền đạo bendtner của em nó mới 23 tuổi mà lại còn ghi bàn 4x một mùa =_= còn 2 thằng nó ghét cũng toàn pot >180 =_=" mà lại còn trẻ wonderkid sau này =_=" T_T em chẳng biết nên làm gì nữa.
    cứ kệ nó thôi, 1 thời gian sau nó sẽ tự làm hòa, lúc đó sẽ có thông báo trên medi là hai thằng đã tự dàn xếp ổn thỏa, còn nếu muốn nhanh thì cho 2 thằng đá cùng nhau nhiều vào là ok.Còn điểm kỷ luật của mình tăng chủ yếu là khi cầu thủ dính thẻ, phong độ kém hay bỏ tập mình phạt nó thì điểm kỷ luật sẽ lên vù vù thôi.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    28
    Còn ví dụ như đội mình tự nhiên Ferdinand& Owen Hagre.. nó dislike tevez ..làm sao giờ

Số bài viết
    820
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovesoccer Bài viết
    đang chơi thì mình tự nhiên nhận được news mới nói .. Trouble at Arsenal đọc phía dưới nó nói đang có mâu thuẫn giữa 2 cầu thủ trong đội. (speculation is rife unless the manager resolves the conflict soon, the pairs performances for Arsenal could suffer) mình không biết làm cách nào để xóa mâu thuẫn giữa hai thằng đó ai biết xin giúp mình vô cùng cảm ơn
    ký hợp đồng lại là hết mà

đội tui thằng ade ghét freeman -> ký hợp đồng -> hết

tương tự ustari ghét renan

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới