Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31

Chủ đề: Luis Jiménez-AMC

Số bài viết
    99
    ku này chỉ số sao cao wa vậy bạn! mình nhớ đầu mùa nó bên Inter chỉ số cũng thường thôi mà! chì số này ko chừng cao hơn kaka nữa đó

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Số bài viết
    24

Icon10

Thằng đó no dislike Tenerife(CLB của nó) nên mua dễ lắm,chi khoảng 2m là ok.Nhưng chỉ số tính tình của nó quá tệ,rất hay unhappy với bài tập nặng và thường bị bọn trong đội ghét.Mua về dùng đc 1 mùa thì bán chắc lãi được vài Mil

Số bài viết
    158
    Luis này đá ở đội villareal . Chú này đá khủng lắm sút xa kinh hồn

Số bài viết
    37
    ku này các bác nào cầm arsenal thì em khuyên nên dùng cho nó đá cặp AMC với Fabregas đá tac 4-4-2 cho nó + fabregas đá free player ... 2 thằng đó bật tường chọc khe cho 2 thằng tiền đạo ghi bàn thì có mà hậu vệ đối phương làm kiểng hết thằng đó đá tốt phết...

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0974921628 Bài viết
    Thằng đó no dislike Tenerife(CLB của nó) nên mua dễ lắm,chi khoảng 2m là ok.Nhưng chỉ số tính tình của nó quá tệ,rất hay unhappy với bài tập nặng và thường bị bọn trong đội ghét.Mua về dùng đc 1 mùa thì bán chắc lãi được vài Mil
    Thằng này thuộc biên chế đội Ternana của Ý mà?Dù sao mình cũng nghĩ là nó hợp với đội nhỏ hơn

You're gonna miss me when I'm gone....

Số bài viết
    3
    Thằng này đá cực hay ở vị trí AM, nói chung là hay hay dở thì tùy vào tactic thôi, đội nào có vị trí cho AM thì nên mua thằng này, lực như cheat!

Số bài viết
    294
    Khá kết chú này, rẻ mà dễ mua, đá cũng dễ
    Mình toàn cho nó đá FC, chỉ số composure của nó cao thế cơ mà (19), mà finish cũng khá nữa (15)....

Số bài viết
    42
    Cu này đá hay đa số toàn rate 8, lực đẹp giá rẻ đá ổn, nói chung các câu lạc bộ vừa và nhỏ nên mua cu này

Số bài viết
    50
    cái này em thấy điêu điêu thế nào ấy .. trong tất cả các game em chơi lực thằng này đâu có đc thế này .. lực gì mà toàn đỏ .. còn những cái còn lại đều cũng 13,14 .. em ko tin lắm .
    Còn có bác nói thằng này chơi hay .. có bác nói ko hay cũng fải thôi .. tại vì lực PA mỗi cầu thủ sau mỗi lần new game khác nhau .. trừ những cầu thủ có số PA nhất định ( vào khoảng 20 người) những người khác đều có 1 cái range PA khác nhau .. có thể game này cầu thủ đó PA 175 nhưng game khác cũng cầu thủ đó PA chỉ 160 .. nên các bác thấy khác nhau ko có gì là lạ

Số bài viết
    161

Năm 3, Man City nẫng free trên tay của 23 club khác sau khi nó từ chối kí hợp đồng mới với Ternana :@) Mới đầu cũng để ý nó nhưng mà Arsenal của tui hơi bị thừa tiền vệ nên thôi =.=

La Grande INTER!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới