Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 31

Chủ đề: Luis Jiménez-AMC

Số bài viết
    293
    Mình cũng khá kết ku này New game vào là nhảy vô đặt cọc 4.8M là thằng kia nó bán đến mùa sau về làm VIP

Số bài viết
    19
    [URL="http://s169.photobucket.com/albums/u229/datlanhnhonguoiyeu/?action=view&current=DiegoBuonanotte.jpg"]ko hiểu cái máy cua em bị làm sao ấy có gi chi bảo em chư đừng chém em nhé sorry

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoangphuc783 : 03-06-2008 vào lúc 09:32 PM Lý do: post nhiều bai 1 lúc quá do chưa biết đưa hình lên trên diễn đàn đã đưa cả anbum lên mong admind xóa đi cho thank

Số bài viết
    144
    Jimenez đá đc thôi bạn ạ, mental cao, chọc khe cũng hay nhưng khả năng bùng nổ kém, dứt điểm cũng không phải là tốt, nói chung còn tùy chiến thuật của bạn thế nào nữa

Số bài viết
    30
    Đúng là tuỳ vào từng new game thật nhưng chẳng nhẽ nhiều người new game ma lại giống nhau nhiều thế sao em quản lý inter thằng ấy 2 mùa đầu là cầu thủ đỉnh nhất đội chọc khe cho zlatan thần sầu luôn mua thằng riqueme ve ngồi ngoài luôn. xuống phong độ nhưng mùa còn lại bán 12m nhưng như thế vẫn có lãi hee

Số bài viết
    46

Icon5 ?????????????????????????????????????????????????? ?

thằng ăn hại này sao lực khủng quá vậy trời????
    mấy bác trainning nó kiểu j` thế?
    chỉ cho em với

NEVER SAY NEVER......

Số bài viết
    93
    lời khuyên chân thành cho bác mua về mùa đầu tiên cho đá 2 mùa lên đc 8-9M bán luôn lấy lãi chứ để sang mùa thứ 3 phong độ sa sút ser status transit listen mà o thằng nào thèm cuối cùng mùa thứ 4 chú bé ra đi tự do

Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    46

Icon5

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zlo2c Bài viết
    lời khuyên chân thành cho bác mua về mùa đầu tiên cho đá 2 mùa lên đc 8-9M bán luôn lấy lãi chứ để sang mùa thứ 3 phong độ sa sút ser status transit listen mà o thằng nào thèm cuối cùng mùa thứ 4 chú bé ra đi tự do
    dù sao cũng cảm ơn bác.
    nhưng cái chỉ số trên kia là ảo à

NEVER SAY NEVER......

Số bài viết
    144
    thằng này ngon từ FM05 cơ, nhưng phải cái ko phải cầu thủ lớn, chỉ làm dự bị xoay vòng chiến thuật thôi, được cái khá chịu khó im hơi lặng tiếng khi phải mài ghế

Số bài viết
    214
    thằng này là ảo sao dc, chỉ số cố dịnh CA/PA 164/172, best post 83,0. thằng này đá cực hay, bác nào bảo nó đá kém thì chắc tại tac của bác ko vận dụng tôt thằng này thui, mua có 2M về mùa đầu chuyên 50 đường vậy mà ko dc cầu thủ xuât sắc nhât thế giới, buồn was

Số bài viết
    10
    Ôi bác nói thế nào chứ em đang đá mùa thứ 4 với em nó đây nè đá hay phết lúc bế tắc em nó sút phạt cứ gọi là lúc mua đầu mùa có 1m$ h lên gần 30m rồi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới