Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    52
    cách này cũng độc nhỉ
    nhân tiện thằng richards đang bị chels kéo về
    phải phá thui
    nhưng mà hình như có mấy thằng mình delay clb của nó ko chịu thì phải

Số bài viết
    108
    nhiều vụ mình chưa đủ tiền thì vào cho giá thật cao xong ký hợp đồng với nó nó đồng ý thì delay đến hết kỳ chuyển nhượng sang mùa chuyển nhượng tiếp theo đủ tiền thì mua

Số bài viết
    148
    cái topic bò này cũng lập ra, mod làm ơn khóa zùm đi, cách này ai chẳng làm được, có ngon thì cạnh tranh sòng phẳng mà vẫn mua được cầu thủ đó đi

Số bài viết
    116
    cũng hơi ác đấy ^^, thực ra cũng k có cầu thủ nào đáng sợ đến nỗi phải có bằng đc đâu mà, chơi kiểu đó mất hết hay đi,

Số bài viết
    134
    Có 1 cách hay hơn kô cần phải kí lương bổng gì là cứ trả 1 khoản tiền kô có thực Ví dụ như Alves giá gốc 30m cứ làm 1 fát 120m... Đảm bảo CLB sẽ reject tất cả các offer khác, mà accpet cái offer của bạn, đến lúc đó thì reject. Việc này tránh tình trạng dislike của cầu thủ, lại nâng giá cầu thủ đó lên Khiến cho các CLB muốn mua anh này cũng phải cắn răng ra mà trả 1 khoản kô nhỏ Nhưng trên thực tế, những cái cách này rất kô lành mạnh Đặc biệt nếu đá FM online mà dùng cách này ra ngoài room thế nào cũng bị chém hehe

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    116
    Còn có 1 chiêu trong chuyển nhg k biết các bác có biết k, Nếu có 1 ku các bác muón mua mà đẻ trànfer lít với giá 28M có khoảng 14 clb muốn mua(Daniel alves chả hạn), các bác trả 28M nhưng chả bao h bọn npos đòng í đúng k, bọn nó cứ delay ép giá. Các bác make an offer, trả 28M, nhìn xuống dưới xem đại diện của Alves có nói Seville đang cần VỊ trí nào k, ví dụ ST, các bác add thêm 1 ST lởm nào cũng đc. 90% là tụi nó offer bác cái giá 28M, và luk mày chỉ cần Accept, cố gắng đãi ngộ nó tí, nó về liền

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    cái này có gì đâu cũng lập topic nhỉ ? T.T

Retired..!!

Số bài viết
    112
    >< ko thích trò này minh bị real cướp trắng thằng Mutu vi còn 6 tháng trong hợp đồng minh rất buồn vì nó ham tiền wá thê thảm wá fiorentina còn wa nghèo các nội sao cứ rủ nhau đi ết semioli kumazovic movtolivo huhuhuhuuhhu

Số bài viết
    34
    với CLB lớn thì còn đc chứ các CLB nhỏ thì thế nào , tiền lương sao đáp ứng đc cho dù set cao nhất cũng vậy thôi , BEn thấy trong game nhiều cầu thủ có tài ,còn những đám random nữa chi , tội gì phải nhảy vào những đứa đã thành danh nhỉ ??

Mã:
    The Legend Haven't Close ..........

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của seta Bài viết
    Cách này mình áp dụng khá lâu rồi từ còn chơi CM, có thể có bạn biết có bạn chưa biết mình post cho mợi người tham khảo nhé:
    Đây là cách làm cho các đối thủ cạnh tranh với bạn cùng League không thể mua đc các cầu thủ họ muốn. Bằng cách phá đám Vd khi cheski mua Alves khoảng 80M bạn cầm MU chỉ có 20M không chạy đua đc thằng nhà giàu này thì lúc này là thích hợp để phá đám, bạn cũng hỏi mua bằng giá cheski mua khi Club nó đồng ý bán, bạn thảo 1 hợp đồng lương bổng... các điều kiện đều cao ngất ngưởng em Alves không dại gì từ chối bạn cả. Việc còn lại là đợi nó chuẩn bị tới thì bạn Delay 1,2 Week rồi cancel, làm 1-2 lần thế chắc hết thời gian chuyển nhượng.
    Muốn thực hiện cách này trước tiên lập 1 shost list thật dài tất cả các cầu thủ tiềm năng, hàng khủng, ... rồi chỉ việc khi có thằng nào hỏi mua thì chỉ việc bạn nhảy vào phá đám. Có thể làm cho các Club đối thủ của bạn ngồi chết trên 1 đống tiền. Cách này phù hợpf với các Club lớn và nhược điểm sẽ làm mất tính cạnh tranh giải đấu của bạn.
    Ặc cái này đúng là chưa bao giờ nghĩ tới cái trò này gian thương quá hợp với ngoài đời hơn.Nói chung trong game tùy theo mỗi người chơi thôi nhưng mình nghĩ ko nên làm như thế sẽ làm giảm hứng thú khi chơi

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới