Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    183
    Bác thử thay đổi chiến thuật một chút, cho đó đá hơi dạt sang cánh trái và đá cặp với 1 tiền đạo to cao
    Hồi em chơi Mancity mua nó về ban đầu cũng chán lắm nhưng sau khi thay đổi chiến thuật lại đá như lên đồng

Số bài viết
    144
    theo mình nghĩ cái chính không phải tac mà là tính cách cầu thủ, bạn thử critis xem

Số bài viết
    19
    Theo kinh nghiệm của mình, cho các cầu thủ đang có morale cao đá chính.
    Chờ 1 trận sân nhà đá với đối thủ yếu, hoặc khi đội của bạn đang dẫn bàn nhiều, đang hưng phấn thì cho thằng đó " zarate" vào sân. Nhanh chóng lấy lại morale ngay. tốt nhất là gặp đối thủ yếu trên sân nhà. mình toàn làm vậy để lấy lại phong độ cho cầu thủ
    Thử 1 lần roài xem, bạn sẽ thích ngay mà
    Chúc vui

Số bài viết
    214
    hoặc có thể cách team talk của bạn đang có vấn đề, thằng zarate là 1 trong những thằng tâm lí yếu, tôi nghĩ khi nó đá hay ông nên delight form với nó, còn kém thì cứ chửi thẳng vào mặt đảm bảo 1 thời gian là lấy lai phong độ

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Một là do tac của bạn ko hợp nó ... 2 là tại nó gà hay mất phong độ nên bán cho rùi ...

Số bài viết
    486
    Với mình thì khi nó mất phong độ thì mình thường khen nó 1 phát,khen hay chê là tùy lúc đó,nếu mà trận trứoc nó ghi bàn hay đá không quá dở là khên.Thường cách này kéo phong độ nó lên chút ít,đôi khi phản tác dụng.Mà cũng tùy cầu thủ thôi có những thằng tịt thì lâu mà nếu đựoc khai ngòi thì đá điên lắm.Điển hình mình đá J.Cole cứ nổ đựoc 3 trận liền thì xịt 1 tuần,--->cho nó nghỉ rồi lại đá điên

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    95
    sao dạo này đá fm2008 thấy khác những bản trước 1 điều là những cầu thủ đang tỏ ra cực kì xuất sắc có thể tắt ngóm luôn. Những lúc như thế thì chỉ có nước bó tay. Có lẽ nó bị ảnh hưởng bởi Sheva. Một siêu sao ở Milan nhưng chỉ là cái bóng của chính mình khi sang Chelsea. Các bạn nghĩ sao???

Số bài viết
    312
    Zarate chỉ là 1 cầu thủ hạng 2 thôi, nếu đá lên đỉnh cao thì nó chỉ là mẫu tiền đạo dự bị. Cố cải thiện phong độ cho nó cũng chỉ đc 1 phần của thằng khác

http://hattrick.org - Hãy chọn đội bóng cho riêng mình

Số bài viết
    95
    Mình toàn đá đội nhỏ nên chỉ cần Zarate là quả đủ. Bạn thông cảm.

Số bài viết
    6
    đúng rồi thằng này chỉ đá giải hạng 2 thôi, ngoại hạng cho đá giỏi lắm cũng chỉ lên được 7 điểm, còn 6,và 5 thì thường xuyên, dứt điểm có 12-13 mà lại cho tập sút max rồi mà không ăn thua

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới