Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 24
    Số bài viết
    95

Làm gì khi cầu thủ mất phong độ

Tôi đá Leeds mua được thằng Zarate khi còn ở giải hạng 2(hình như là league 1,mùa đầu của leeds). Phải bỏ ra 1 đống tiền ở thời điểm income quá ít vì 1 giải đấu tầm thường như thế không phải là dễ dàng. Nhưng Zarate thể hiện 1 phong độ chói sáng và đền đáp kì vọng của tôi. Trong mỗi 14,15 trận được ra sân anh ăn 2x bàn(kể ra cũng tại chỉ là giải hạng 3, mà nó về mùa đông nên đá hơi ít).Lên hạng.Sang mùa giải thứ 2, Zarate chỉ còn ghi được 18 bàn cả mùa. Mùa 3 vẫn giải đấu hạng 1(hic, ko lên hạng buồn quá), lại rụng chỉ còn 11. Mùa 4 thì Leeds đã ở Premier League.Vật lộn với chấn thương trong vòng 6,7 tháng + thời gian phục hồi phong độ = vô cùng, Zarate chỉ còn ghi có 3 bàn. " Thời huy hoàng nay còn đâu???", câu hỏi đặt ra là làm thế nào đưa Zarate trở lại phong độ đỉnh cao???

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    61
    mình nghĩ không hẳn là do cầu thủ mà là cái tac của cậu đã bị bắt bài nên các cầu thủ ko phát huy đuợc nữa tớ nghĩ cậu nên thay tac khác sẽ ổn hơn

đã khắc phục được lỗi cannot run game : failed to set up graphic system

sướng quá

Số bài viết
    95
    mình ko nghĩ vậy đâu. Tuy rằng Zarate ko đạt phong độ cao nhưng trong đội hình của mình luôn có những cầu thủ ở vị trí khác có thể thay đổi cuộc diện trận đấu. ví dụ như AMC sosnin luôn luôn dẫn đầu dnah sách làm bàn.mình đá cống hiến 3AMC 2 ST. mùa nào cũng thuộc top 2 đội ghi bàn nhiều nhất(chỉ có mùa 4 là kém ARSENAL). Vậy mới đáng để hỏi chứ.

Số bài viết
    230
    cho nó nghỉ nghoi 1 2 tuần , set Free role cho nó _ cho toàn bộ đội hình Bơm bóng cho 1 mình nó thôi xem sao , khích lệ hay chửi nó đi

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    92
    Bác cứ thử dìm nó xuống đội dự bị một tháng hoặc là cho mượn xem nó có khá lên tí nào không? Với cả bác cũng thử xem xem nó có bất mãn gì với ai đó trong đội hay không, nó có đòi tăng lương mà bác không đồng ý hay không? Nếu thấy có dấu hiệu gì thì mình cần đièu chỉnh lại ngay lập tức. Và cũng có thể dùng cách của bác taymonxuytuyet, em nghĩ chắc là cũng có thể thành công!
    Nếu mà đã thử mọi cách mà nó vẫn không khá lên thì chỉ còn một cách cuối cùng đó là cho nó sang đội khác! Và bác tìm một thằng tiền đạo mới!

Số bài viết
    13
    Các cách khắc phục:
    1. Xem nó vấn đề gì về tâm lý ko, để khắc phục: nếu trainning nặng thì chỉnh lại, vấn đề về lương bổng thì ký thêm hợp đồng... 2. Thay đổi chiến thuật hoặc cho nó đá 1 vị trí mới, set lại cầu thủ đó trong sơ đồ chiến thuật cho phù hợp như Free role, hold up ball, defen, att, Passing, closing down...
    3. Nếu thuộc dạng y học bó tay toàn 5-6 có thể chỉ trích nó cho ngồi dự bị vài tuần.
    Thông thường những cầu thủ mất phong độ thường do chỉ số ẩn contryscenty, import match thấp nên hay thất thường.

Số bài viết
    95
    Zarate là cầu thủ có lương cao nhất đội em(nó là sao ngay từ mùa đầu mới mua về). Nó chả có cái vấn đề tâm lý quái gì. Chỉ có 1 thằng dislike nó nhưng mà ở đội reserve chả đến lượt đá ở đội chính thức. Nó từng là cầu thủ mà em xây dựng chiến thuật xung quanh vì vậy khi nó mất phong độ thì đương nhiên là em đã chỉnh đủ kiểu để nó có thể đạt lại phong độ cũ. Chửi nó hay cho nó ngồi dự bị cũng ko phải là chưa từng làm. Cho nó xuống đội dự bị thì nó cũngko ghi nổi bàn. Nếu có thì cũng rất ít. Bán thì chẳng ai mua. Thật đúng là tiến thoái lưỡng nan.

7716868 Guest
    mình cũng gặp trường hợp tương tự đầu mùa đá hay tự nhiên sau kỳ chuyển nhượng mùa đông moracle là very poor. Tạo cơ hội cho nó lấy lại phong độ thì nó toàn gây thất vọng -> nản. Đá xuống đội hình 2 2 tuần tự nhiên đá như h62i đầu mùa ->????

Số bài viết
    108
    theo cách làm của tuii thì nên nói với nó là phong độ gần đây của nó là ko tốt với những thằng phong độ chỉ toàn 6, tệ hơn nữa thì nói là ko hài lòng về phong độ của nó, vậy là moracle của nó lên ngay. Như thằng Higuain của tui thì sau khi nói với nó là phong độ gần đây ko tốt thì nó trả lời là sẽ cố gắng chơi tốt hơn trong tương lai gần rồi sau đó nó làm cho 1 nèo toàn là 9

Số bài viết
    374
    Zarate hay mất phong độ kiểu đấy lắm. Tốt nhất là bán ngay khi dc giá, lấy tiền đi mua thằng khác chứ ko thì khó lắm

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới