Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 37 trong tổng số 37
    Số bài viết
    10
    ây da, bán Kuz, giữ Ben, mua thêm Hugo Lloris. Mỗi thằng bắt 1 chiến tuyến. Thế là OK!

Số bài viết
    43
    Bán Kuckzak, Fosster để lai, mua Akinfeev hay là Viviano (thằng này mới thử bắt cũng đc, ko tệ)

Số bài viết
    72
    bán hết 2 thằng luôn mua ve thang ocha cua mehico và bozanis cua liver do cũng sài tốt chán

Số bài viết
    51
    T. Kuzsack
    VOTE cho ku này 1 phiếu ! Mình cầm MU sau khi VAn giải nghệ và ku này là ƯU TIÊN SỐ 1 .
    Tuyển trẻ cũng có 1 vài ông như PAULO VIEGAS hoặc là RON-Rorbert Zieler chỉ số cũng ổn nhưng mà chỉ làm việc trên ghế dự bị . Đôi khi mình có cho ra bắt những trận không quan trọng lắm hoặc là những trận chỉ mang tính thủ tục thấy điểm rate cũng khá . 7 8 điểm là chấp nhận được cho vị trí thủ môn chuyên ngồi ghế dự bị !

Ký gì mà ký để từ từ ....... em ký !

Số bài viết
    350
    He he!!!Xài Ben Foster là ổn nhất !!!!
    Vừa trẻ lại bắt hay

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long1558 Bài viết
    Tui chơi ManUtd sang năm thứ 3 roài nên Van der Sar đã 39 nên ko thể tin tưởng được nữa mà mua TM khác sơ tiền mất tật mang nên không biết nên xài TomazKuzsak hay Ben Foster hay hơn. Mấy bác cho ý kiến cái
    cứ dùng thay phiên nhau ấy vì cả hai thằng bắt đều tốt mà

Số bài viết
    4
    ko ai nhắc đến thằng Frey của Fio nhỉ,lực đẹp chẳng kém Bufon,bản fm nào mình cũng dùng thằng này.bắt hay vô đối,phản xạ tuyệt vời,cầu thủ của những trân đấu lớn,lại rất dễ hòa nhập đội mới,đẩy penalty thì thôi rồi.fm8 thì mua nó khoảng 15-20Muk

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới