Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27

Chủ đề: Giúp tui tìm cái

Số bài viết
    290
    Mấy bac nói thế khéo mùa sau mua lại pique mất

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    ko biết j lại còn hay nói.Sakho train đến cuối 2010 là thành hàng khủng rồi.Queiroz đánh giá 5 sao,leading star ngang Vidic.Fazio chỉ đc cái đánh đầu vào lưới các đội bóng nhỏ thôi,các đội lớn rất khó,còn đá rất thường.chỉ đc cái rẻ.Pique sang mùa 3 là 4 sao,leadig star(nhưng còn xếp sau Sakho,vidic

quả thật thằng sakho là một trong những thằng có tốc độ phát triển nhanh nhất game, công nhận là nhiều chỉ số của nó rất cao, nhưng hãy nhìn vào chỉ số CONCENTRATION, COMPOSURE, POSITIONING, NATURAL FITNESS của nó mà xem, chỉ bằng một góc của những hạu vệ đẳng cấp, thằng này còn khuya mới bằng được fazio của tớ, nhìn lực cả ba bảng tech, mental, physical đều lấp lánh cả, thử hỏi trên đời này có mấy thằng DC 21 tuổi kèm chết được IBRAHIMOVIC nào?????????????????
    mà ông bạn đừng nên thấy người khác nói không đúng ý mình thì gọi người khác như thế này nhé
    ko biết j lại còn hay nói

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nguyenma : 28-05-2008 vào lúc 09:46 PM

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long1558 Bài viết
    Pique bán cho Pótmouth roài. Được có 6M thoai vì cao hơn ko thang nào mua
    sao cậu bán pique?? nó là một trong nhwugnx hậu vệ giỏi nhất rồi mà
    mà bán cũng được nhưng ít ra cũng phải 20M chứ, tớ chơi Milan hỏi mua mãi nó hét giá 34M cò cưa thế nào cũng chỉ xuống 31,25M là hết cỡ

Số bài viết
    290
    Tớ rao bán 10M mà nó không ai mua cả vì prize too hight nên tớ bán luôn vì cần tiền mua aguero

Số bài viết
    95
    ông này cực đoan giống hệt bọn A.Bilbao chỉ dùng người xứ basque. Hậu quả của việc này ai cũng rõ. Bilbao đã tụt hậu như thế nào ở TBN. Thế nhưng ông bạn sẽ không thất bại như thế, thậm chí vẫn chiến thắng.Bởi vì fm thì dễ hơn ngoài đời. Dù sao đi nữa thì cũng ko cần phải hạn chế như thế.

Số bài viết
    290
    Tôi năm ngoái ăn C1 và FA. Năm nay chỉ dung đôi dự bị cũng đủ vùi dap Valencia 5-0 ở siêu cúp châu Âu và cúp liên lục địa ---> thành công rồi

Số bài viết
    91
    mua thang Steve Taylor cung dc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới