Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 38
    Số bài viết
    108
    theo kinh nghiệm của tui thì đá sân khách trước trận mình nên nới những lời khích lệ tinh thần thật tốt tránh để trạng thái tinh thần của bọn nó xuống poor. con trong trận thì khi gặp các đội mạnh hoặc các đội khó
    "ăn" thì nên cho chúng nó chơi áp sát và tranh bóng quyết liệt. Và ở chỗ chỉ đạo đặc biệt thì luôn ở mức cao nhất trừ chỗ chọn đá chân không thuận hay chân thuận.
    giữa giờ thì nên khích lệ 1 chút để chúng nó đá tốt hơn.

Đây là theo kinh nghiệm của em ko dám múa rùi qua mắt thợ nên bác nào Pro đừng chê nhá

Số bài viết
    64
    hì trước trận đấu mình khích hlv của nó vai câu. vô trận thì ko nên chỉnh chơi bám sát, nên chơi chuồi bóng quyết liệt, kềm hai tiền đạo của nó, chuồi bóng thường xuyên, 1 thằng thì luôn luôn kèm chặt, 1 thằng thì luôn luôn kèm khu vực. Nếu nó dùng chiến thuật có AMC thì kèm ngay thằng này, khỏi kèm tiền đạo. hihi. bạn về thử xem

Số bài viết
    83
    Mình đá Valencia,sân nhà thì ngon nhưng sân khách rất ức chế,mấy trận dẫn bàn,thủ đến bù giờ bị nó gỡ hòa.Sân khách gặp R.Madrid hay Barcelona thì chỉ có tan tác(sân nhà đều thắng),mà rõ ràng chơi phòng ngự phản công đấy.

Số bài viết
    28
    Tui đồng ý giải Anh đá sân khách cực kỳ khó chịu nhất là Arsenal. Hồi xưa tui chơi Tot chưa thắng nó trận nào trên sân khách.
    Nhưng với đội hình bạn đang cầm trong tay thì tui nghĩ đá kiểu gì chả thắng. Thế này nhé toi nghĩ nếu gặp đội yếu thì cứ công cho nó bấy luôn còn gặp mấy đại ca thì tung mấy cu "ong thợ" vào mà chém đinh chặt sắt, dùng man marking thay cho zonal nhất là tiền đạo đối phương, sử dụng các đường chuyền dai phản công là hay nhất. Tui từng áp dụng với Tot thành công mỹ mãn luôn

Số bài viết
    28
    à mình cũng đang chơi lại cung dùng Valencia cũng gặp khó khăn khi đá sân của Barca và Real nhưng với lối đá nêu trên mình đã hạn chế khá nhiều. Chỉ bị ép sân chứ ko bị ghi bàn đôi khi thắng nhưng thường là hòa.Bởi vì Fm 2008 đánh giá Barca và Real kinh lắm còn Valencia thì khá thôi nhưng nó lại có trong tay những cầu thủ hàng đầu như Silva , Villa, Abiol, Joaquin...

Số bài viết
    183
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    Sân khách thì đúng là khó chịu nhất là giải Anh, đá với đội yếu mấy mà trên sân khách thì dang tiếng 2 đội gần như bị san bằng em đá Man mà rất chật vật trên sân khách của Portsmouth, Man City ai có kinh nghiệm j` để trăm trận thì cũng 95 trận thắng trên sân khách của những đội này ko
    Portsmouth thì chơi dựa vào sức mạnh là chủ yếu, điểm yếu của nó chắc là ở 2 bên cánh và ở thằng Campbell quá chậm. Kinh nghiệm của em là cho 1 FC nhanh, đi bóng hay tấn công vào vị trí của Campbell.
    Còn về Mancity thì kị giơ rồi, hàng thủ của nó lại quá vững chắc, được cái thủ môn kém nên theo em cứ sút xa nhiều vào

Số bài viết
    128
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    Cậu với tớ giống nhau đó.Tớ có mấy cái tac đá sân nhà thì cứ phải gọi là hủy diệt.Ngay cả những trận đá sân trung lập nhưng tên đội bóng của mình đc đặt lên trc.Đá Man city cũng hủy diệt các đội mạnh toàn tỉ số đậm.Nhưng cứ đá sân khách thì ngán vô cùng chắc đá sân khách nên chơi phòng ngự phản công mà tac của tớ lại tấn công nhiều quá.Ai có cái tac hoặc kinh nhiệm nào thì hướng dẫn lại cho anh em nhé.
    bác vào đây tham khảo tac nay thử http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4200
    tac đá cuonter att,set lại 1 it là ok ngay

Số bài viết
    2
    Tactic hay là ok hết. Mùa rồi mình đá Aston chỉ thua có 5 trận.
    Ai đá sân khách hay bị vùi dập thì nên xem lại đội hình, tempo với cả creative... nhiều lúc chỉ cần khác một tì là trên sân một trời một vực

Số bài viết
    19
    MU đội hình: 4-3-1-2
    R7 hộ công vừa làm Play maker vừa là Targetman
    R7 và 2 tiền đạo set tấn công mức gần cao nhất
    2DC và 1 dmc set phong ngự mức 3 từ trái sang
    Còn lại set ở mức mix tiến lên phía tay phải 2 nấc
    Đá direct tốc độ nhanh, phạm vi hẹp
    2DC va DMC set ít lên, trừ phạt góc
    Mình đá đội hình này năm đầu tiên, ít khi thua sân khách. CHủ yếu đá với đội dưới cơ.
    R7 ghi bàn liên tọi
    Các bạn xem cho ý kiến

Số bài viết
    214
    http://www.2shared.com/file/3002268/...Dec_2008_.html
    tac này tớ chuyên dùng đá sân khach, valen cia của tớ mùa 07-08 toàn thắng trên sân khách ở first davision, còn cup C1 hòa đúng 1 trân với chelsea 1-1 còn lai thắng hêt trên sân khach. cả liverpool lẫn inter đều thảm bai ở anfiel và sansiro. các bạn thử tét đi, hay nhớ thank 1 câu nha. chú ý kiếm 1 thằng tiền đao chay nhanh, dưt điểm lanh lùng càng tôt

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới