Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 38 trong tổng số 38
    Số bài viết
    29
    Quan trọng là đội hình của bạn gồm những cầu thủ như thế nào?Nhưng nếu đoạt nhiều cúp vậy thì chắc toàn hàng khủng.Tôi đã từng cầm Sunderland ở ngoại hạng rồi và nhận thấy 1 điều là cho dù đối thủ có là ai và sân nhà hay sân khách thì cứ chơi với đội hình 4-2-3-1 dể chống lại 4-4-2 sẽ có số trận thắng nhiều hơn là hòa và thua

Số bài viết
    18
    so da san khach thi dung 2 tac di. da san nha dung tac dang co va da san khac chinh 1 tac phong ngu phan cong nua.

Số bài viết
    148
    Cái quan trọng là lời nói trước và sau trận đấu nữa bạn ah, nói chung là khi mà thực lực ngang nhau thì tinh thần mới là thứ quyêt định, nên xem xét lời nói của mình với bào chí, trong team talk, nếu bạn nói đúng, làm cho tinh thần cầu thủ lên cao thì chỉ với 1 chiến thuật hợp lí thì bạn sẽ có khẳ năg dành chiến thắng cao hơn. Chẳng hạn như tui chơi inter, khi nào gặp AC thì đều nói là: AC tuy là môtj đội bóng mạnh nhưng chugs ta hoàn toàn có thể chiến thắng, con team talk thì nếu sân nhà thì expect a win to match, còn sân khách thì for the fan... thế thui

Số bài viết
    23
    đá sân khách thì nên dùng 4-1-4-1 có thằng DM ngon một chút (cỡ owen) là ổn thôi. với lại set đội mình đá chậm, chuyền ngắn, ít xử lí cá nhân thì chelsea hay arsenal cũng chịu thôi. MU có hàng thủ khủng khiếp vậy, chơi phòng ngự phản công vô tư

Số bài viết
    189
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nowhy Bài viết
    Quan trọng là đội hình của bạn gồm những cầu thủ như thế nào?Nhưng nếu đoạt nhiều cúp vậy thì chắc toàn hàng khủng.Tôi đã từng cầm Sunderland ở ngoại hạng rồi và nhận thấy 1 điều là cho dù đối thủ có là ai và sân nhà hay sân khách thì cứ chơi với đội hình 4-2-3-1 dể chống lại 4-4-2 sẽ có số trận thắng nhiều hơn là hòa và thua
    bác này giống hệt em. E cũng cầm sunderland đây nè. đá với đội mạnh hay đá sân khách là 2 chơi 4-2-3-1. Cho 2 thằng DM đá, cắm 1 mình Stancu ở trên, hòa với Chel, MU, Liver trong khi thắng Arsenal. Hehe. Phút cuối em đánh liều cho tấn công. Thế nào lại thắng, vui kinh khủng.

Số bài viết
    268
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của buidangtai Bài viết
    so da san khach thi dung 2 tac di. da san nha dung tac dang co va da san khac chinh 1 tac phong ngu phan cong nua.
    ko nên đá như thế vì như thế sẽ tạo tâm lý cho cầu thủ . Thứ nhất là đá ở sân nhà chắc chắn đội hình sẽ khủng và tỉ lệ win sẽ cao. Thứ 2 khi đá ở sân khách cầu thủ sẽ lo lắng hơn vì đổi đội hình mọi chiến thuật đều thay đổi cho dù là nhỏ nhất nên cầu thủ sẽ đá ko đc 70% phong độ . Bạn cứ thử với Rooney mà xem , nó là hàng khủng nhưng khi đá ở sân khách ( dùng 2 tac ) đảm bảo hiệu suất ghi bàn giảm ( trừ khi bạn có đội hình cực khủng và ăn ý thì sẽ khác nhưng đối với các đội tầm trung thì ko bao giờ có )

Số bài viết
    139
    mình thì đá sân nhà hay sân khách gì cũng để phòng ngự phản công bất kể gặp đội mạnh hay yếu.
    khi đó thì sau khi có bóng thì mọi cầu thủ đều lên bóng rất nhanh bọn com khó theo kịp lắm.
    dùng cách này mình đã thắng arsenal 5-3 sau khi bị nó dẫn 2-0.
    và mình chỉ dùng 1 tac cho tất cả các trận đấu vì mình nghĩ tac thay liên tục thì cầu thủ làm sao thích nghi và đã tốt được.
    đó là vài dòng ý kiến của mình.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    13
    tớ đã dẫn dắt arsenal mấy mùa liền nên có biết một chút.khi các cậu gặp liv thì tấn công ầm ầm vào cho tớ.khi gặp các đại gia mạnh bằng mình thì cố cho hàng thủ mình thủheets cỡ,còn hàng công thì tấn công mạnh vào.Tớ đã thử làm rồi.các cậu có tin rằng tớ chưa thua một đại gia nào trên sân khách nhé.tấn nhiên chỉ toàn 1-0
    ,nhưng 3 điểm mới là quan trọng

arsenal vô địch.tiến lên anh em gunner

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới