Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    51
    Ngoài ra theo mình còn có Lupoli của Florentina, đá cũng khá hay đấy chứ. Mặc dù mua ban đầu khá khó, giá trả có khi lên đến 15M nhưng độ thik nghi của tên này thì rất nhanh. Mình mua về dự bị cho Rooney, sang mùa 2 nó đá rât cứng.

Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kidboy2311 Bài viết
    hic mình sign Ott free cơ nhưng mà thằng đó đá chán lắm.mua về chỉ tốn cơm tốn gạo DMC thì có velonso với lại hamsik là hay nhất mình đặt 40M để mua velonso vẫn chưa đc
    Quái lạ. Em mua thằng này chưa bao giờ giá quá 20 M, bác làm thế nào chứ....

Số bài viết
    40
    bố kia nói hay nhỉ.CLB nhỏ lấy đau ra tiền mà thích mua thằng nào là được,ông thử cầm thử đội nhỏ xem,xem có méo mồn đi tìm cầu thủ không.Nhiều thằng mua được nó lại không về,lại phải tìm thằng khác.Hic

Số bài viết
    142
    Bogdan Stancu :thằng này chắc biết rồi,siêu rẻ,siêu khủng cho đội trung bình khá
    Luis Jimenez:3-6 mil,chỉ số quá đẹp,đá quá hay,được cho mượn ở Inter mùa 2 mới về được
    Felipe:7mil trung vệ của Udinese,worldwide vào cuối mùa thứ 2
    Vanden Borre:3-7 M ,thật sự ko khuyến cáo thằng này,kém ổn định+vô kỷ luật
    Ilsinho : DM,MC,MR,DR,WBR đều tốt,lực đẹp,đá hay,độ ổn định cao,chịu về tuy nhiên 2 mùa đầu thì dính WP,mùa thứ 3 thì giá trên 15M

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới