Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    148

Có mấy thắc mắc nhờ các pác giải quyết giùm

Em có mấy thắc mắc như sau:
    1) Cho em hỏi FMM là gì vậy?
    2) Các pác có cách nào mua mấy anh như Villa, Silva, Xabi đúng giá trị thật của nó hok?
    3) Sao cái giải Euro 08 trong FM 08 của em nó đá xong vòng loại đứng nhất toàn Spain, France, England, .... mà vào vòng chung kết 16 đội thì toàn mấy thằng Albani, Malta, Leichtenstein .... đứng bét bảng ở vòng loại đá ko vậy, ko bít máy các pác có thế ko?
    Mấy pác trả lời giùm em mấy câu hỏi trên em cảm kích lắm, thanks nhìu

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
    Em có mấy thắc mắc như sau:
    1) Cho em hỏi FMM là gì vậy?
    2) Các pác có cách nào mua mấy anh như Villa, Silva, Xabi đúng giá trị thật của nó hok?
    3) Sao cái giải Euro 08 trong FM 08 của em nó đá xong vòng loại đứng nhất toàn Spain, France, England, .... mà vào vòng chung kết 16 đội thì toàn mấy thằng Albani, Malta, Leichtenstein .... đứng bét bảng ở vòng loại đá ko vậy, ko bít máy các pác có thế ko?
    Mấy pác trả lời giùm em mấy câu hỏi trên em cảm kích lắm, thanks nhìu

1. FMM là một chương trình dùng để chỉnh sửa các thông số trong FM, kiểu như là chấn thương -> ko chấn thương, chỉnh các điểm lực, chỉnh tiền lương, chiều cao, cân nặng...
    2. Chưa thấy ai mua được các chú này đúng bằng giá trị thật của nó
    3. Bạn xem lại thử là đang đá FM phiên bản mấy, nếu đang đá bản 8.00 thì nên patch lên 8.02, bản 8.00 nhiều lỗi củ chuối lắm.

Mà sao lại post vào khu vực này?

Số bài viết
    148
    bỏ vào đây để gây sự chú ý cho các pác mà xin hỏi FMM lấy ở đâu vậy, mong các pác chỉ zùm?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới