Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    23
    Rốt cục vấn đề trên đều dính vào tiền đúng không các you? còn tui thì chẳng bao jờ fải lo vì $$ cả. Vào chơi đầu mùa khoảng vài ngày, đòi CLB cung cấp tiền cho chuyển nhượng, nó quăng liền cho gần 900M , xài vãi tè không hết.

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heoden.0nljning Bài viết
    Rốt cục vấn đề trên đều dính vào tiền đúng không các you? còn tui thì chẳng bao jờ fải lo vì $$ cả. Vào chơi đầu mùa khoảng vài ngày, đòi CLB cung cấp tiền cho chuyển nhượng, nó quăng liền cho gần 900M , xài vãi tè không hết.
    Bốc phét cũng ít ít thôi bạn à . Chả câu lạc bọ nào mùa đầu xin cái cho bạn 900M đâu . Trừ khi bạn hack .

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lê Tuấn Anh Bài viết
    Bốc phét cũng ít ít thôi bạn à . Chả câu lạc bọ nào mùa đầu xin cái cho bạn 900M đâu . Trừ khi bạn hack .
    Hí hí! cũng gần như hack , nhưng mình hok xài artmoney hay ba cái tào lao khác, mà mình sử dụng cái có sẵn trong FM luôn. Mình xài cái "edit", bạn nào biết nhiều hơn về nó thì chỉ júp mình với nhé!

Số bài viết
    161
    Vậy cũng khoe. Bó tay luôn. Xài cái edit đấy mới là tào lao, đã cheat thì làm nhanh gọn xài FMM luôn cho rồi, vào Editor load rồi lại save chỉ để cheat tiền... mất thời gian

La Grande INTER!

Số bài viết
    2,079
    vô đối bác này 900M xài vãi tè MC chắc cũng chưa được cho đến 900M để mua sắm

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Duckie1811 Bài viết
    Vậy cũng khoe. Bó tay luôn. Xài cái edit đấy mới là tào lao, đã cheat thì làm nhanh gọn xài FMM luôn cho rồi, vào Editor load rồi lại save chỉ để cheat tiền... mất thời gian
    Hí hí! chỉ tại Club nó cho ít $$ quá, tầm 45M thì làm ăn jì đc? mua cầu thủ không bao jờ tui mua đc đúng já thật của nó, toàn gấp đôi giá trị là ít.Mà edit jàn youngter là nó training lên lelver nhanh vùn vụt.Đã!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới