Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 16
    Số bài viết
    148

Mua cầu thủ xịn ko tốn 1 xu

Em có bí quyết mua cầu thủ xịn mà ko cần tốn 1 xu nào hit, em xin được chia xẻ với mọi người. Trong FM 08 có mí thằng khủng sắp hết hạn hợp đồng như De Rossi hay Drogba ..... nếu để nó gia hạn hợp đồng mới thì uổng lắm. Thế nên các bác canh vào lúc nó được đề nghị gia hạn hợp đồng mới ( thường là vào đầu các kì cn mủa đông hoặc hè ) make offer cho clb của nó hết mức ( giá trên 200 triệu ) thì clb của nó sẽ đồng ý. Sau đó các bác cho nó mức lương trên trời ( max luôn ), nó sẽ từ chối gia hạn ( trừ mí thằng trung thành wá mức hay mình ở clb kém danh tiếng hơn thì nó vẫn đồng ý hợp đồng của thằng kia ). Các bác cứ canh khi nào nó được đề nghị gia hạn là cứ làm như trên, đảm bảo các bác sẽ kí được nó với free signing khi hợp đồng nó chỉ còn 6 tháng chỉ có đều fải trả lương cao chút. Các bác có thể áp dụng cho các mủa sau. Em thử như thế thấy lợi lắm.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Lucky150492 : 19-05-2008 vào lúc 11:02 PM

Số bài viết
    166
    chia sẻ gì đâu sao không thấy gì hết mà gọi là chia sẻ

Số bài viết
    88
    Có gì đâu, đá thế mất cả zui, kệ bọn nó, chú kiểu này thì ai trả bít, với lại 6 tháng cuối các CLB ra sức ra hợp đồng, chả nhẽ bạn đề nghị được mãi.

Số bài viết
    166
    trời tưởng cách gì hay. ai ngờ... với lại chơi như bạn mất cả hay nhưng đâu phải sign ai cũng được

Số bài viết
    30
    nếu thế thì phải thế này:
    tìm những thằng mà minh muốn mua nhưng chỉ còn 6 tháng hợp đồng sau đó chờ qua kỳ chuyển nhượng mùa đông; mua nó với giá trên trời+ mức lương trên trời=> nó đồng ý và ko ký hợp đồng típ sau đó đợi đến 30 hơặc 31 tháng sáu thì hủy=> sign free nó vậy có hợp lý ko

Số bài viết
    61
    Ý pác nói là kí hợp đồng với nó đến 31/6 thì hủy áh ??? Kí roài làm sao mà hủy đc X_X

Sai lầm lớn nhất của TBN là không triệu tập RAUL

Số bài viết
    148
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của balthaza Bài viết
    nếu thế thì phải thế này:
    tìm những thằng mà minh muốn mua nhưng chỉ còn 6 tháng hợp đồng sau đó chờ qua kỳ chuyển nhượng mùa đông; mua nó với giá trên trời+ mức lương trên trời=> nó đồng ý và ko ký hợp đồng típ sau đó đợi đến 30 hơặc 31 tháng sáu thì hủy=> sign free nó vậy có hợp lý ko
    Pác hiểu sai ý em gòy, nếu tìm mí thằng khá mà hợp đồng chỉ còn 6 tháng thì fải hên lắm. Còn em thì em lo giữ nó trước khoảng 1-2 năm trước khi hết hạn hợp đồng không cho nó kí hợp đồng mới để dễ dàng sign free ấy mà. Cứ canh khi nào mà nó được đề nghị gia hạn hợp đồng mới ( khoảng đầu đến giữa các kì chuyển nhượng mùa đông hoặc hè ) thì mình lại ra giá nó cực cao ( giá hêt mực khoàng 190 triệu gì đó ), CLB của nó sẽ đồng ý, sau đó mình ra mức lương cao hết mức luôn, nó sẽ tử chối gia hạn với CLB đang thi đấu ( nhưng vì giá cao wá CLB mình cũng ko đủ tiền trả nên nó vẫn ở lại nhưng mình đã đạt được cái mình cần là ko cho nó gia hạn hợp đồng ). Cứ làm hoài như thế cho tới khi nó chỉ còn 6 tháng trong hợp đồng thì sign free được. Mà cách này thì vô dụng đối với mấy thằng trung thành wá mức hay mình ở CLB wá thấp mà đòi kí với mấy ông siêu sao tuốt trên trời. Nhưng sẽ rất có ích nếu CLB của bạn thuộc hàng trung hoặc bự mà bị cho tiền chuyển nhượng wá ít để đi câu kéo sao của người khác hay muốn triệt hạ lực lượng đối phương.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Lucky150492 : 29-05-2008 vào lúc 02:19 PM

Số bài viết
    151
    CLB lởm nó chẳng bao giờ về, mà mình chỉ thích quản lí các đội yếu

Số bài viết
    1
    cái chiêu này lúc trước tui sử dụng hoài. hehehe, nhưng sd riết thì cũng mất vui. có điều các bạn cần lưu ý ở ngân quỹ tiền lương. chứ không clb mấy bạn quản lý chắc phá sản mất. hehe

Số bài viết
    155
    Cái chiêu này cũ rích rồi, ai chẳng biết.

Is my phone!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới