Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 25 trong tổng số 25
    Số bài viết
    735
    các bác toàn chia sẽ bằng niềm tin à. Ít nhất cũng phải có ai đó úp cái tac lên cho bà con bik chứ. Ko tac + hok pic >>> = hok
    http://www.mediafire.com/upload_comp...xfj35es0mu#top ((== d0wn hok đc thì PM cho cái Y!H [email protected] cho send cho cũng đc . Nếu đc thì thôi

p.s hok bik có bị die hok nữa, mấy lần trước úp toàn die

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của John Tery - Tom Jerry Bài viết
    Sơ đồ này cần 1 tiền đạo sát thủ (finishing và composure, cả agility nữa tốt) như Torres, Ibra hay Silva. Bạn cũng cần có 1 hàng tiền vệ tốt(nếu Chels thì có thể tận dụng Lampard và Essien hay AC là Pỉlo và Gattuso) và 2 HV cánh biết dâng cao gây đột biến(điển hình là Marcelo và Ramos của Real). Hộ công cần biết dâng cao và ghi bàn như Snejder hay Vaart. Bàn cũng có thể dùng 2 TV cánh khoét vào nách đối phương. Nếu hội tụ đủ các yếu tố trên thì bạn dù ở đội nào cũng thành công. Wish luck.
    với dàn cầu thủ kể trên thì với tac nào cũng thắng

Số bài viết
    18
    mình thực sự là 1 fan của tacs này! Nhưng rất buồn là mình vẫn chưa set được vị trí để tacs làm việc thực sự hiệu quả. Buồn quá!

Số bài viết
    10
    Em toàn lấy tac croat rồi sửa lại vài chi tiết thế là xài khá ngon. tuy thắng không đậm nhưng được cái ổn định.

!!! Azzuri !!!

Số bài viết
    112
    4-2-3-1 chiến thuật đang Hot đó và thành công rực rỡ ở Euro vừa rùi từ Hà lan , Tây Ban Nha, Nga ........... ^^ bác muốn xài đươc 4-2-3-1 chìa khóa nằm ở 2 tiền trung tâm ^^ trái tim cùa 4-2-3-1 đó .Bác cố kiếm mấy chú DMC tốt như Essien của chelsea hay Famini cùa Asenal hai chú này mà ở trung tâm là cứ yên tâm để 2 biên tấn công thoải mái ^^ .

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới