Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 25
    Số bài viết
    4

Icon11 Có ai chơi chiến thuật 4-2-3-1 ko?

Có ai chơi chiến thuật 4-2-3-1 ko? Em cũng thích đội hình này lắm nhưng chưa tìm (hoặc chế) được tactics như ý,Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo cho em với.Thanks

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    71
    tớ chuyên chơi đây. Spam hay sao mà tự dưng hỏi mỗi 1 câu như thế.

Khôn cho người ta hãi
    Dại cho người ta thương
    Dở dở ương ương cho người ta ghét. ==> Nho quá nhỉ

Số bài viết
    172
    ặc bro này xì pam kinh quá có cả đống tac này đó chịu khó tìm đi cái tac croat ấy dùng tốt lắm

hỏi thế gian tình là gì

Số bài viết
    38
    Tac này chỉ thích hợp với mấy đội bóng như Bayern thôi. Sử dụng tac này cần hai AM ở cánh khỏe, 2 MC biết cầm bóng, 1 AMC hộ công tổt và một S biết sưn bàn với Finishing cao!

Số bài viết
    40
    mình cũng thích đội hình này lắm.Cho nó đá tốc độ cao,ít chạm bóng.

Số bài viết
    60
    mjnh` cũng hay chơi chiến thuật này đấy :"> hiệu quả phết :">

Số bài viết
    5,684
    4-2-3-1 là chiến thuật ưa thích của JM, đá đội nào cũng cố gắng để xây dựng đội hình theo tac này

Số bài viết
    486
    4-2-3-1 thì khá hay nhất là với một đội như chelsea của mình.Mình đá chelsea đội hình này giúp mình kết hợp được bộ đôi Ballack và Lampard,nhất là khi mình mua về đựoc vaart.Nói chung đội hình này đá cánh hay chơi tấn công trung lộ đều hay nhưng đòi hỏi phải có một hàng phòng ngự chắc chắn 1 tý.Riêng về khoản này lá chắn thép Carvallho-Terry hoàn thành tốt nhiệm vụ.Cái cần của đội hình này là một cầu thủ có khả năng không chiến và dứt điểm tốt.(hoặc 1 trong 2) nếu tìm đựoc 1 ST càng toàn diện càng tốt ví dụ như Ibra hay Trezegue chẳng hạn.

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    151
    Nếu là Real Madrid thì mình chơi sđ này, chơi đội bình thường có mà suốt ngày thua

Số bài viết
    5
    Sơ đồ này cần 1 tiền đạo sát thủ (finishing và composure, cả agility nữa tốt) như Torres, Ibra hay Silva. Bạn cũng cần có 1 hàng tiền vệ tốt(nếu Chels thì có thể tận dụng Lampard và Essien hay AC là Pỉlo và Gattuso) và 2 HV cánh biết dâng cao gây đột biến(điển hình là Marcelo và Ramos của Real). Hộ công cần biết dâng cao và ghi bàn như Snejder hay Vaart. Bàn cũng có thể dùng 2 TV cánh khoét vào nách đối phương. Nếu hội tụ đủ các yếu tố trên thì bạn dù ở đội nào cũng thành công. Wish luck.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới