Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 36
    Số bài viết
    40

em cần chỉ giáo về cách set vị trí

chả là hiện nay đội hình em có tevez, rooney, aguero, nani, ronaldo, matias fernandes.mà em chơi tac 4-2-3-1, mà chỉ có 1 tiền đạo cắm thôi. ai giúp em nên chọn thằng nào với. 6 thằng thì 4 đã lên world class roài, không thì nếu có tac nào dùng được càng nhiều thằng ở trên thì càng tôt

VOTE FOR ME. PHẢN ĐÒN TỨC KHẮC

Số bài viết
    19
    bác này mua phí quá, nhưng mà Aguero thì chiếm 1 suất AMC rồi, CR7 thì AMR rồi, bác chỉ có thể chọn cắm là Rooney hay Tevez thôi. Nếu là tui, tui sẽ thử Rooney AML, cắm Tevez, Nani thì dự bị cho cả 4 vị trí. Ngon lành roài

PS: à quên, Matias thì bác có thể cho nó làm MC hoặc dự bị cho lũ trên kia

Số bài viết
    40
    không được thằng rooney em set sang đá AML thử 1 lần rồi. đá chán lắm.họa ra có matias đá là ổn. chằng nhé lại bán bớt 1 thằng đi

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của livetolove18 Bài viết
    chả là hiện nay đội hình em có tevez, rooney, aguero, nani, ronaldo, matias fernandes.mà em chơi tac 4-2-3-1, mà chỉ có 1 tiền đạo cắm thôi. ai giúp em nên chọn thằng nào với. 6 thằng thì 4 đã lên world class roài, không thì nếu có tac nào dùng được càng nhiều thằng ở trên thì càng tôt
    Trong số này chẳng có ai thuộc loại ST cắm cả, hầu như toàn fast striker, fù hợp với kiểu đá high freedom Có lẽ chơi 6 tiền vệ là tốt nhất, như đội hình MU ngoài đời thực

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    40
    đá đội hình 4-6-0 của Roma đấy hả bác

Số bài viết
    11
    Tôi không hiểu sao có rất nhiều người thich MU và rooney , ronaldo toàn mấy thằng cầu thủ hạng lông.Hi vọn Real của tôi không mua thăng ronaldo hạng lông về làm gì

Số bài viết
    11
    Bóng đá Anh là bóng đá hạng lông .Chỉ có giải Tây Ban Nha và Italia thôi .Đặc biệt giải Italia giải bóng đá bác học

Số bài viết
    469
    đá đội hình 4-6-0 của Roma đấy hả bác
    cái này thì uk chịu, ko bít tac của đội nào chứ set cho AMRLC với ST high creative-freedom (cần thì tick vào free role) cho bọn nó thoải mái hoạt động là thành 4-6-0 liền
    Mà hình như trong forum cũng có 1 cái tac 4-6-0 của 1 bro nào đó post rồi, nhưng ko nhớ cái topic nào, bạn tìm thử coi

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của unnamed84 Bài viết
    Tôi không hiểu sao có rất nhiều người thich MU và rooney , ronaldo toàn mấy thằng cầu thủ hạng lông.Hi vọn Real của tôi không mua thăng ronaldo hạng lông về làm gì
    uh.uh. real của ông thì vip rồi. hình như 4 năm rồi đều thua ở vòng knock-out đầu tiên thì phải. còn ronaldo thì đi hay ở không còn là điều quan trọng ở MU. còn hơn real mua thằng van der varrt. 1 thằng phản bội câu lạc bộ

Số bài viết
    469
    uh.uh. real của ông thì vip rồi. hình như 4 năm rồi đều thua ở vòng knock-out đầu tiên thì phải. còn ronaldo thì đi hay ở không còn là điều quan trọng ở MU. còn hơn real mua thằng van der varrt. 1 thằng phản bội câu lạc bộ
    Erk? Cái j thế này? Thần tượng Ro7 hả? Nói Vaart phản bội CLB là sao? Lý do? Còn Ro7 thì khỏi nói cũng biết, cứ nằng nặc đòi sang Real đó, trong khi MU nuôi dưỡng anh ta thành tài năng, ko có MU liệu có Ro7 như bây giờ ko. Thêm nữa, Ro7 mới kí HĐ 5 năm với MU với mức lương nhất nhì đội.. Tôi ko hiểu bạn đánh giá như thế nào là "phản bội câu lạc bộ"

Mã:
    Bế quan tu luyện

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới