Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 26
    Số bài viết
    166

ai chỉ em tactics Valen với.

em có đọc bài viết về valencia nhưng không thấy chì về tactisc . em thấy trung vệ của valencia mạnh nhưng không biết sắp sếp thế nào cho hợp lý.

hậu vệ thì hơi yếu chỉ có Albiol thì có vẻ được hà.
    chơi valencia cần mua tiền đạo gì thay thằng Zigic không? nó đá em thấy không hay tí nào. ghi bàn kém quá.

các bác chỉ giúp em nha

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    32
    bác dùng cái tac 2-6-2 ý. em đá tac đấy thấy hợp với nhiều đội lắm hiện tại valen của em đang đá rất hay. còn nếu mà mua thi mua rafinha của shake với cả thằng vart cua HSV thôi . Zigic đá hay đấy chứ việc gì phải thay vội. cứ đá đến hết mùa thư nhây đi rồi mua

Số bài viết
    68
    dung bán Zigic nó đá cũng đc. nhưng theo bạn Dark thì Valen vào đầu mùa mua rafinha với Vart = gì. nó cho có 1.8m hà

Số bài viết
    166
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shuny Bài viết
    dung bán Zigic nó đá cũng đc. nhưng theo bạn Dark thì Valen vào đầu mùa mua rafinha với Vart = gì. nó cho có 1.8m hà
    uhm tui nó cho mình có 1m2 nè sao mua được rafinha với vart. mà valen có DR là miguel đá cũng đc rồi.

Số bài viết
    32
    ẹc sao các bác gà vậy. thế ko bán mấy thằng thùa thãi đi à. tớ thay máu ngay từ đầu đcj hơn 20 quả tơ mua luôn vart với rafinha. vart tớ mặc cả có 9,5M bảng còn rafinha thì 10M trả trước 5M. Bác cứ bán 1 số thằng đi valen nhiều cầu thủ được giá lắm. Em đá đên năm 2010 rồi mua bán gặp may lên toàn mua rẻ bán đắt a` . Nhớ là phải sigh mấy thằng free có nhiều thằng hay lắm (SAIVET, SAKHO,.... nhiều vô kể ) , mà nếu bác thik miguel thì thôi ko mua rafinha nũa còn em ko thik nên bán dc 12M mua luôn rafinha nhưng cố gắng mua được vart thằng này quan trọng lắm đấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi DarkPrince7 : 06-05-2008 vào lúc 08:06 PM

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DarkPrince7 Bài viết
    ẹc sao các bác gà vậy. thế ko bán mấy thằng thùa thãi đi à. tớ thay máu ngay từ đầu đcj hơn 20 quả tơ mua luôn vart với rafinha. vart tớ mặc cả có 9,5M bảng còn rafinha thì 10M trả trước 5M. Bác cứ bán 1 số thằng đi valen nhiều cầu thủ được giá lắm. Em đá đên năm 2010 rồi mua bán gặp may lên toàn mua rẻ bán đắt a` . Nhớ là phải sigh mấy thằng free có nhiều thằng hay lắm (SAIVET, SAKHO,.... nhiều vô kể ) , mà nếu bác thik miguel thì thôi ko mua rafinha nũa còn em ko thik nên bán dc 12M mua luôn rafinha nhưng cố gắng mua được vart thằng này quan trọng lắm đấy
    Bác làm giống như muốn bán là bán được liền hả ? Còn bác làm thế nào mà mua được rafinha mà chỉ có 10 M và Vart 9,5M hay thế . Hay là bác chơi 2 manager

Số bài viết
    32
    ô kìa sao bác lại nói thế . em việc gi phải chơi 2 manager . Thằng rafinha ban 8.02 nay em mua lần nào cũng 10M con thằng vart là do may mắn em đã nói rồi nhưng giá của nó có đắt cũng khoảng 11,5 M .còn cái kiểu 2 manager chắc chỉ có bác mới nghĩ ra đc thôi. nêu thik thì em add hẳn đội khủng mà mua việc gì phải add mấy đội cùi ấy đê chơi bẩn làm gì. con mua bán là do khôn thì bán đc ai kô khôn thì kô bán đc . kô biết thì đừnng to còi

Số bài viết
    32
    Đây là ảnh mua bán của mình mùa đầu

Đây là mùa thứ 2

Còn đây là ảnh chứng minh mình ko chơi 2 manager để an gian vì trong thời điêm mua 2 thằng đó HLV của 2 đội đấy vẫn đang làm việc tại CLB

Bác ta_ta172 có thể test lại tên HLV lúc đầu mùa của 2 đội trên xem em có add 2 manager ko nhé . Đừng vội kết luận người ta chơi xấu khi ko chắc nhé
    Còn bạn chủ tôpic có gặp may mắn như mình trong chuyển nhượng la tùy vào số bạn thôi hehe. Mình còn 1 bản hợp đồng Hời nữa đó là phá hợp đồng của ROSSI co 9,5 M. để hôm nào post tiếp cho bạn xem

Lần sửa bài viết gần nhất bởi DarkPrince7 : 07-05-2008 vào lúc 12:52 AM

Số bài viết
    486
    Này mùa 2 mua thằng Sheva làm gì già bỏ xừ 32 tuổi chứ ít à

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Này mùa 2 mua thằng Sheva làm gì già bỏ xừ 32 tuổi chứ ít à
    A` tớ mua về cho thằng bạn tớ. nó chơi MALOCCA , tuy nó già nhưng vẫn nhiêu gân bạn ạ, gặp mấy ông lớn như real hay bacca nó vẫn khẳng định đc đẳng cấp mà. Với lai chỉ dùng 1 năm thôi mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới