Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 27
    Số bài viết
    200

Icon1 Cách khắc phục lỗi không vào được Data Editor.exe

Tôi mới tham gia Forum được vài ngày và cũng là một Fan của Games FM.Tôi có đọc bài của 2 bạn Kimiking và b0ytau viết là khi vào Data Editor.exe thì báo lỗi "This application has failed to start because MSVCP71.dll was not found.re-intall the application may fix this problem" .

Trong Topic của bạn " Vuong_Vipboy " có đề cập đến việc Download File MSVCP71.dll .Chính tôi cũng gạp tình trạnh như mấy bạn nên tôi cũng down về test thữ nhưng vẫn không được vì File này chưa đầy đủ.Đây là FILE MSVCP71.dll hoàn chỉnh hơn và đã khắc phục được tình trạng này, các bạn Down về rồi giải nén vào C:\WINDOWS\system32 .Chúc thành công .

DOWNLOAD HERE

Ai thấy được thì Reply cho người sau biết nha.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6
    Cho em hỏi chút . Có cách nào mà mình cập nhật thêm cầu thủ mới Edit vô data đang chơi được ko . Hay làm F5 từ đầu

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HQN1110 Bài viết
    Cho em hỏi chút . Có cách nào mà mình cập nhật thêm cầu thủ mới Edit vô data đang chơi được ko . Hay làm F5 từ đầu
    Chả cách nào khác nếu muốn thêm cầu thủ mới là phải newgame thôi

Số bài viết
    200
    Đúng vầy, chĩ có cách NEW GAMES thôi hehe

Số bài viết
    307
    Cho em hỏi là down kiểu j` em ấn vào download nhưng ko biết ấn vào đâu để bắt đầu down xin được chỉ giáo

Số bài viết
    307
    Xin lỗi em ko nhìn kỹ down được rồi nhưng mỗi tội down xong, giải nén vào C/window/system32 xong vào editor nó vẫn ra bảng "---------------------------
    FM data editor.exe - Unable To Locate Component
    ---------------------------
    This application has failed to start because MSVCP71.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem.
    OK
    ---------------------------" Ai giúp em với ( rõ ràng em làm đúng như chủ topic nói )

Số bài viết
    22
    file chuẩn lắm .đã down về dùng và đã vào Fm Editor được .thanks bác cái

Số bài viết
    200
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    Xin lỗi em ko nhìn kỹ down được rồi nhưng mỗi tội down xong, giải nén vào C/window/system32 xong vào editor nó vẫn ra bảng "---------------------------
    This application has failed to start because MSVCP71.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem.
    OK
    ---------------------------" Ai giúp em với ( rõ ràng em làm đúng như chủ topic nói )
    Bạn xem lại coi đả giải nén đúng vào .../sytem32 chưa.Chứ mình tét rồi File này đầy đủ và không gặp bất cứ lỗi nào cả.Chúc vui

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    OK
    em cũng bị lỗi y chang vậy hk bik phải làm sao nữa chán vãi

Số bài viết
    735

báo thế này là sao nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới