Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu ... 7891011 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 190
    Số bài viết
    23
    serie A tiền đạo không có thăng nào hay mà dễ mua đâu. Tốt nhất là mua chú Hunterlaar thằng này còn trẻ mà triển vọng hoặc Ronaldinho cũng được chứ Drogba, Shevchenko thì không nên mua. Nhất là chú Sheva một thời mua chỉ phí tiền

Số bài viết
    176
    Theo nguồn tin từ báo Bóng đá , thì Fiorentina đã chính thức sở hữu Barzagli , lại thêm 1 thất bại nữa của Milan trên TTCN , chán .

Chính F.Cannavaro đã khẳng định trong tương lai Bar sẽ là thủ lĩnh hàng phòng ngự của Arruzzi . Mặt khác từ trước đến nay , trong những DC nổi tiếng qua các thời của Thiên thanh thì rất nhiều người của Milan . Có thể kể đến F.Baresi , Maldini , Nesta . Bây giờ thì Nesta đã nghỉ thi đấu quốc tế , => trong tương lai sẽ ko có 1 DC nào của AC đủ đẳng cấp để đc gọi lên tuyển cả . Nản .

Thật ra thì ko phải Rossoneri ko mặn mà với Bar . Nhưng có thể chính việc ko đc tham dự Champions League năm sau của Ross là nguyên nhân thất bại trong vụ Bar . Fio nên đc xếp vào rival đầu tiên của Ross trong năm 08 này .

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Sir_peter_Blood : 24-05-2008 vào lúc 04:54 PM

Số bài viết
    69
    thiệt đơn thiệt kép , chả đi đến đâu , bán nốt cả gilar , ko biết có nên cơm cháo gì không , mình vẫn không hiểu nổi 1 tiền đạo đang đá hay thế mà về milan lại tắt điện , rồi chả biết 3 ông lớn kếch xù milan nhắm tới có mang về được ông nào không ( ko C1 thì khó lắm ) rồi về có nên cơm cháo gì không . có lẽ phù hợp ở milan là 1 thằng dứt điểm chớp thời cơ tốt mẫu inzaghi thì hơn là chạy càn quét , nhiệm vụ đó dường như lúc nào hàng tiền vệ milan cũng làm hết rồi ( dù chưa chắc đã tốt )

Số bài viết
    110
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rossoneri Bài viết
    Không hiểu các fan của Milan thế nào chứ tôi mà có quyền chuyển nhượng của Milan tôi sẽ bán: Gennaro Gattuso, Alberto Gilardino, Massimo Ambrosini, Massimo Oddo, Ricardo Oliveira , Dida, Marek Jankulovski, Yoann Gourcuff, Daniele Bonera, Cristian Brocchi, Dario Simic, Zeljko Kalac, Clarence Seedorf, Kakha Kaladze
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rossoneri Bài viết
    Mua : Manuel Neuer, Alessandro Rosina, Giorgio Chiellini, Andrea Barzagli, Lorenzo De Silvestri, Miguel Veloso, Hugo Lloris, Marek Hamsik, Luca Cigarini, Felipe(Udinese), Rafael van der Vaart, Samir Nasri. Karim Benzema, Klaas-Jan Huntelaar
    đây là đời thực ko phải FM, tìn đâu mà mua lắm thế
    à mà ông co 1 phải Milanista ko vậy>>> Gattuso , ambrosini Seedorf kaladze là tuyệt đối ko đc bán , nhưng cầu thủ đó là máu thịt và bản sắc của Ac Milan ông có điên ko vậy

Số bài viết
    110
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aq_scorpio Bài viết
    thiệt đơn thiệt kép , chả đi đến đâu , bán nốt cả gilar , ko biết có nên cơm cháo gì không , mình vẫn không hiểu nổi 1 tiền đạo đang đá hay thế mà về milan lại tắt điện , rồi chả biết 3 ông lớn kếch xù milan nhắm tới có mang về được ông nào không ( ko C1 thì khó lắm ) rồi về có nên cơm cháo gì không . có lẽ phù hợp ở milan là 1 thằng dứt điểm chớp thời cơ tốt mẫu inzaghi thì hơn là chạy càn quét , nhiệm vụ đó dường như lúc nào hàng tiền vệ milan cũng làm hết rồi ( dù chưa chắc đã tốt )
    Gilardino là do a ta nhát banh wa thế thôi, âu chia tay cũng là hợp lý dù sao a ta vẫn ở Mialn chưa đủ lâu + chưa nhìu thành tích để các CĐV như tui yêu quí, ko đáp ứng đc yêu cầu thì Bye bye

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của I_Love_ACMilan Bài viết
    à mà ông co 1 phải Milanista ko vậy>>> Gattuso , ambrosini Seedorf kaladze là tuyệt đối ko đc bán , nhưng cầu thủ đó là máu thịt và bản sắc của Ac Milan ông có điên ko vậy
    Sao không bán được, chính sách ko bán của Milan bây giờ mới thấy rõ đấy toàn ông già sao chụi nổi nhiệt của bọn trẻ chẳng lẽ chứ giữ lại cho đá chính à. Gatusso là cầu thủ chơi thiên về thể lực bây giờ đã trên 30 tuổi rồi ko còn sung mãn nữa ko còn hiểu quả như trước bán lại được giá để lấy tiền mua cầu thủ trẻ. Mà tôi thấy Gatusso trình độ chuyên môn bình thường. Seedorf thì đã già rồi sao ko thay băng Vaart trẻ hơn mà trình độ gần như nhau. Còn Kaladze thì chỉ bình thường thôi suốt ngày phạm những lỗi ngỡ ngẩn ko bán để làm gì

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của I_Love_ACMilan Bài viết
    Tôi nói cho ông biết tôi là một Milanista đích thực. Ac Milan đã ăn vào máu rồi chơi trò gì tui cũng chỉ lấy Ac Milan thôi. Còn yêu Ac Milan là yêu truyền thống chứ yêu gì cầu thủ. Tôi thấy năm 2006 Ac Milan bị Inter cướp mất Ibrahimovic là đáng tiếc nhất. Nếu bây giờ Ac mà có Ibrahimovic cặp với KaKa, Pato, Ronaldo thì thôi rồi. Mà ko có Ibrahimovic bọn Inter còn lâu mới thống trị Serie A như bây giờ

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246
    Mà tôi thấy Gatusso trình độ chuyên môn bình thường.
    Ko đồng ý với bạn 1 tý nào về câu nói này. 30 tuổi rùi mà khi co stin Rino muốn rời Milan thì một loạt clb hàng đầu châu Âu đánh tiếng muốn có chữ ký của anh, mà cụ tỷ Sir Alex Ferguson là một fan cuồng nhiệt của Rino.

Seedorf thì đã già rồi sao ko thay băng Vaart trẻ hơn mà trình độ gần như nhau.
    Có những cầu thủ già đá vẫn hay mà Seedorf là một ví dụ. Tất nhiên clb nào cũng muốn trẻ hóa đội hình để có mục tiêu lâu dài, nhưng đâu phải cứ muốn mua ai là được,mấy clb nhòm ngó Vaart mà đã ai mua được đâu; và mua nhiều quá cũng ko có lợi. Hãy nhìn Real những năm trước và Barca 2 năm gần đây, mua nhiều về đá ko ăn ý, chết sặc gạch.

Còn Kaladze thì chỉ bình thường thôi suốt ngày phạm những lỗi ngỡ ngẩn ko bán để làm gì
    Thế theo bạn mua trung vệ nào bây giờ nhỉ? Ko được dự C1 thì đến thằng Barzagli cũng để mất vào tay Fio thì mua được trung vệ nổi tiếng nào?

Số bài viết
    288
    Tôi nghĩ MIlan cần ít nhất 3-4 năm không nhiều danh hiệu để cải tổ đội bóng lão tướng của mình. Ai cũng thấy Milan hụt hơi ra sao trong mùa năm nay. Flamini đã là 1 cầu thủ Milan, anh có thể chia bớt gánh nặng cho Gattuso, Pato đá hay nhưng bé quá không đánh đầu được, không mong là Ronaldo có thể trở lại với 1 phong độ trung bình được vì chấn thương nặng và tuổi cũng có rồi. trung vệ, tiền đạo là 2 vị trí quan trọng nhất.

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    12
    theo mình mùa giải mùa cần mua và bán những cầu thủ sau :
    Mua : - 1 AMC như là matias fecnandes của villareal.( trẻ , khỏe, rẻ , đá được )
    - 1 FC : pandev của Lazio ( mua được thằng này thì vô đối )
    - 1DC : Barzagli ( cố mua cho bằng được )
    Bán : bonera, ronaldo, brocchi, gilardino,emerson .
    tạm thời thế đã , đến mùa đông thì tính tiếp .Với đội hình như vậy thì tha hồ bá đạo Châu Âu .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới