Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    291

Portable Internet Download Manager 5.12 Build 9

Khắc phục lỗi down 99.99 % đây quí vị...

Internet Download Manager có 1 hệ thống tăng tốc tải dữ liệu thông minh với việc hổ trợ tính năng chia nhỏ gói dữ liệu và kỹ thuật tải nhiều phần dữ liệu an toàn để cải thiện tốc độ download. Không giống như các chương trình download khác là chỉ chia nhỏ dữ liệu khi bắt đầu tải về, thì Internet Download Manager tự động chia nhỏ trong suốt tiến trình download. Internet Download Manager còn có khả năng kết nối liên tục nhiều lần không cần thông qua các bước đang nhập thêm vào để đạt được mức tốc độ download tốt hơn.
    Internet Download Manager hỗ trợ nhiều proxy server, ftp và http protocols, firewalls, redirects, cookies, các thư mục trong quyền truy cập, các file MP3 audio và MPEG video, và một số lượng lớn các định dạng cho phép trong danh sách. IDM tương thích liên tục với Microsoft Internet Explorer, Netscape, MSN Explorer, AOL, Opera, Mozilla, Mozilla Firefox, Mozilla Firebird, Avant Browser, MyIE2, và tất cả các trình duyệt phổ biến khác để thực thi tự động việc tải dữ liệu của bạn. Bạn cũng có thể kéo và thả file, hoặc sử dụng Internet Download Manager từ đường dẫn lệnh. Internet Download Manager có thể quay số modem vào 1 thời điểm định sẵn, tiến hành download dữ liệu mà bạn muốn, ngắt kết nối, hoặc tắt máy ngay khi hoàn thành công việc.

http://www.mediafire.com/?mcj4fzmfdy1
    http://rapidshare.com/files/11143126...er-vit-bjn.rar
    link siêu tốckích vào request stick)
    http://ifile.it/c8tr1sv
    Làm thêm bước nữa:
    nhớ stop và resume lại là được (đã thử và đã thành công xin mọi người yên tâm) :

Nguồn softvnn.com

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi Kojiro : 03-05-2008 vào lúc 11:01 PM

Số bài viết
    211
    Chả có link nào down được cả link đầu thì đến 99.99% đứng link 2 không chạy link 3 99.42 % đứng pó hand

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ta_ta172 : 03-05-2008 vào lúc 09:17 PM

Số bài viết
    291
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ta_ta172 Bài viết
    Chả có link nào down được cả link đầu thì đến 99.99% đứng link 2 không chạy link 3 99.42 % đứng pó hand
    Sửa link thứ 3 rùi đó you...xin mời down...

Số bài viết
    254
    ấn pause rồi resume là nó chạy quá 100% luôn ấy chứ......

Số bài viết
    154
    Cũng được đó.Tối nay muốn load cái phần mềm xem bóng đá mà mãi chẳng được.Thanks bác nhá

Số bài viết
    205
    cho em hỏi chút: bản portable IDM 5.12 build 9 này khác gì với bản IDM 5.12 build 9 full (ngoài việc ko cần crack).Mà hình như bản portable thường bỏ bớt một số tính năng từ bản ful đi đúng không vậy các bác?(cụ thể trong trường hợp này thì thế nào?)l
    Mong các bác chỉ giáo

ManU's No.1!!!

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhiep Bài viết
    cho em hỏi chút: bản portable IDM 5.12 build 9 này khác gì với bản IDM 5.12 build 9 full (ngoài việc ko cần crack).Mà hình như bản portable thường bỏ bớt một số tính năng từ bản ful đi đúng không vậy các bác?(cụ thể trong trường hợp này thì thế nào?)l
    Mong các bác chỉ giáo
    Chắc là nó loại bỏ bớt một số tính năng ko cần thiết đi rùi thì phải

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    1,178
    Nhiều bác xài thế mà hẻm có ai thank cho bác ấy một cái .

Because The Main One

Số bài viết
    291
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhiep Bài viết
    Mong các bác chỉ giáo
    Đây là bản ko cần cài đặt các bác ạ...

Số bài viết
    1,178
    Hình như trong đó có cái cần , có cái không . Có cái đi liền crack , có cái thì crack rồi .

Because The Main One

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới