Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DarkPrince7 Bài viết
    thì đây là 1 phương pháp của em. Em cho tụi nó đá với nhau thấy ăn ý nên mới nói thôi còn tùy bác. Với lại co phải trận nào chúng nó cũng cặp với nhau đâu , em quay vòng cầu thủ mà do có cả KUN nên phải thay đổi thường xuyên. Cái quy tắc 262 mà em nói nó sử dụng ban nhỏ rất nhiều và đề cao tinh thần đồng đội phối hơp theo cặp , bác nên đọc qua bài của BAC HIRU về quy tắc này sẽ có dc thêm nhiều vốn lắm
    cái đó tớ đã đọc rồi, tất nhiên đó là một trong những bài viết hay nhất nhưng lưu ý một điều là nó không thể đúng trong mọi trường hợp, không phải trận nào cũng lặp đi lặp lại chiến thắng theo kiểu đó được.
    về việc villa, ông chơi đội nào mà mua được cả rossi, villa, kun thế hử

Số bài viết
    32
    dạ em chơi valen ạ . có vấn đề gì ko anh. tại thằng Rossi rẻ quá nên em mua thêm thôi 9,5M (phá hợp đồng )

Số bài viết
    320
    em mới chơi hết mùa xong . villa ghi 36 bàn mọi mặt trận còn kun thì có 20 thui.e dag lo lag hem bít lúc villa trên 30t liệu kun có cáng đáng được trọng trách ghi bàn ko nữa

Số bài viết
    32
    thì mua thêm hàng khủng đi bác BENZEMA chẳng hạn. Em cũng đang đá dên 2011 CỤ VILLA 29T rồi . May mà có thằng Rossi kô thì mệt

Số bài viết
    211
    Bác DakPrince7 muốn tư vấn mua cầu thủ nào thì post vào một bài thôi cứ một thằng post một bài vậy

Số bài viết
    32
    thì người ta hỏi thì mình trả lời kô được à sao cứ phải xen vào nhỉ. Với lại tôi mới tư vấn thằng đâu tiên mà, bác bị phê a`, nhìn lên trên thì biêt , 2 câu hỏi khác hẳn nhau. 1 câu hỏi đá Villa cặp với ai, 1 câu hỏi mua ai thay thế Villa ở tuổi 30

Lần sửa bài viết gần nhất bởi DarkPrince7 : 08-05-2008 vào lúc 09:34 AM

Số bài viết
    166
    Kun đá củng đc lắm. nhưng để saivet làm FC đc đấy. ghi bàn đều. còn không thì sign free thằng Enus maloc (sai tên thì phải) về train hợp lý cũng ok lắm

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DarkPrince7 Bài viết
    dạ em chơi valen ạ . có vấn đề gì ko anh. tại thằng Rossi rẻ quá nên em mua thêm thôi 9,5M (phá hợp đồng )
    thật không đó tớ tưởng thằng rossi ít ra là 30M chứ. cậu mua năm nào thế? chỉ tớ với tớ cũng thích thằng này lắm=P~=P~=P~
    còn kun aguero cậu mua bao nhiêu, tích tiền mấy năm đó, thằng này hồi cầm valencia tớ không thể nào mua nổi

Số bài viết
    4,029
    nói thật một điều thế này nhé : aguerro đúng là một trong những tài năng trẻ lớn nhất trong FM thật nhưng thật sự không nên cho nó làm FC một chút nào đâu, các cậu nhìn acc18, drib17, finishing17 tưởng là ngon nhưng thằng này chỉ hợp làm AMC thôi
    cho nên lời khuyên chân thành là nếu có trong tay 35M bảng, hãy cân nhắc kĩ tiền đạo cắm của mình đã rồi hẵng mua nó

Số bài viết
    486
    với 35 triệu bảng bạn khó mà mua benzema vì vậy nên từ bỏ thằng này đi

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới