Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 33
    Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DarkPrince7 Bài viết
    em thấy villa đá cặp với rossi hay đấy chứ đâu phải cứ đá 1 mình mới hay. Bác chủ topic thử dùng quy tắc 262 xem, em dùng quy tắc đây cho cặp KUN-VILLA và ROSSI-VILLA đều ổn cả . thằng nào cũng trên 20 quả trên tất cả các mặt trận
    Tiền đạo mà ghi một mùa giải có hơn 20 bàn trên các mặt trận thì đá đấm gì. Tatic của tôi tiền đạo ít nhất là 30 bàn hậu vệ ít nhất là 15 bàn một mùa

Số bài viết
    32
    ông này nói nghe ngứa vật. bộ 3 tiền đạo mà cả 3 ghi hơn 20 bàn là ổn định rồi còn hậu vệ thi tôi set giống cai tac 51 ban 1 mua cua vidic hậu vệ tôi còn đc 20 bàn nũa là 15 bàn dã là gì. mà 20 bàn ko lẽ nó ko đc nổi 28 29 bàn a` có thấy chũ HƠN to đùng ngã ngủa đấy kô

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    ok công nhận là mình cũng không nghĩ tới điều này,nếu không kể auguero thì bộ khung của tớ cũng khá ổn với Riquelme-Vaart longshot:20 còn Lampard LS:18------> các này có vẻ hợp lý .
    Có một điều tớ muốn hỏi bình thưong 1 mùa Villa của cậu ghi bao nhiêu bàn, cậu mua nó bao nhiêu tiền
    tớ không mua nó bao giờ vì tớ chơi vanlecia
    mùa đầu tiên là mua villa ghi ít bàn nhất 23 bàn tại la liga, tính tổng thì là 32 bàn. còn từ mùa sau thằng mata trưởng thành rồi thì cho nó cặp với vaart luôn thì villa sẽ ghi ít nhất 40 bàn tổng đó.

Số bài viết
    4,029
    em thấy villa đá cặp với rossi hay đấy chứ đâu phải cứ đá 1 mình mới hay. Bác chủ topic thử dùng quy tắc 262 xem, em dùng quy tắc đây cho cặp KUN-VILLA và ROSSI-VILLA đều ổn cả . thằng nào cũng trên 20 quả trên tất cả các mặt trận
    phân tích chút coi
    thứ nhất villa và rossi đều có finish 18( riêng thằng rốt xi sẽ lên 20). cả hai đều có lối chơi kĩ thuật nên gặp inter coi như đi. tiếp theo, villa nếu cặp hai tiền đạo luôn có xu hướng hộ công bởi khả năng di chuyển rất rộng, điều này cũng đúng với rossi. thế nhưng đó chưa phải là tất cả.
    khả năng ghi bàn của một tiền đạo không chỉ phụ thuộc vào heading và finishing, nó còn phụ thuộc vào các yếu tố khác. với villa, tiền đạo rất giỏi trong off the ball, composure, acceledration và dribbling thì khoảng trống dành cho villa phải là lớn để nó tự tìm cơ hội. dùng rossi, một tiền đạo có lối chơi quá giống với villa như thế thì khoảng trống dành cho villa và cả rossi sẽ bị chia đôi, nếu cho một trong hai thằng đi đá cặp thì hãy cặo với aderbayor, hay adriano những thằng to khỏe, thanh mental tốt, có PPM play with back to goal chúng nó dọn đường cho mà ghi bàn

Số bài viết
    32
    thì đây là 1 phương pháp của em. Em cho tụi nó đá với nhau thấy ăn ý nên mới nói thôi còn tùy bác. Với lại co phải trận nào chúng nó cũng cặp với nhau đâu , em quay vòng cầu thủ mà do có cả KUN nên phải thay đổi thường xuyên. Cái quy tắc 262 mà em nói nó sử dụng ban nhỏ rất nhiều và đề cao tinh thần đồng đội phối hơp theo cặp , bác nên đọc qua bài của BAC HIRU về quy tắc này sẽ có dc thêm nhiều vốn lắm

Số bài viết
    24
    Kun nổi tiếng là phải có 1 anh đá bên trên, nó lùn thế đá cao nhất mà chết à

Số bài viết
    469
    Kun set Metal thấp hơn, có thể set AMC cũng được, Villa target man là ổn ^^
    Mà sao lại là Kun, Aaron đâu rồi? Aaron đá hộ công tốt lắm mừ ko sử dụng à

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    32
    Bác có đùa kô vậy có Kun thì dùng Aaron nữa làm gì, mua thằng kun về đâu có rẻ đâu bác. Mà Aaron cứ cho đi mượn đã ko nên cho nó đá ở giai cao nhất vội

Số bài viết
    211
    Bác có đùa kô vậy có Kun thì dùng Aaron nữa làm gì, mua thằng kun về đâu có rẻ đâu bác. Mà Aaron cứ cho đi mượn đã ko nên cho nó đá ở giai cao nhất vội
    Kun tôi thấy bác mua có 28M mà hôk rẻ hả

Số bài viết
    32
    thế vậy bác thử so sánh giữa 28M voi thăng Aaron khoảng 5 -6 M xem ai đáng được đá hơn. Cái giá 28M quả là khá cao đó. Với lại ko dễ mua Kun với gia như của mình vì lúc đó nó chưa ki hợp đồng mới chứ nếu mà kí rồi thi ngót cũng phải 40 quả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới