Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    36

Có ai giúp em cái :D năm 2014

Đá đến năm 2014 rồi, giờ hơi khó dùng cầu thủ. Có bác nào biết nhũng chú nào mới hay ho ko ? Giúp đỡ với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KrazeVina Bài viết
    Đá đến năm 2014 rồi, giờ hơi khó dùng cầu thủ. Có bác nào biết nhũng chú nào mới hay ho ko ? Giúp đỡ với
    Đến tầm đấy hàng random khủng đầy cả ra, nhưng mỗi người mỗi khác làm sao mà giúp được <~~~~ Đích thì là .... Sử lí thôi

Số bài viết
    36
    Không biết thì mới hỏi, Ông này kêu spam. Spam thì được cái gì chứ ? Khi thỉnh thoảng mới vào forum

Có ai biết không zị ? À cũng choi hỏi luôn là có soft scout dùng cho bản 8.0 ko nhỉ ? Không có nhiều thời gian mày mò nên tiện đây hỏi vậy. Ai biết thì chỉ dùm, không biết đừng chửi tui ngu, Vì ngu thì mới hỏi chứ không chẳng hỏi làm j

Số bài viết
    254
    Dùng genie scout là ra liền mà^_^

Số bài viết
    211
    Không có cầu thủ thì cứ nhìn thằng nào có tiềm năng chút rồi dùng FMM chỉnh sửa chút là có xài mà

Số bài viết
    219
    đá đến tầm đó toàn ramdom thôi giúp sao đc . new game thui

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    486
    đá gì mà trâu thế mình chỉ đá tới độ mùa 4-5là chán bọn trẻ cũng già rồi mà bon random còn khủng hơn cả khủng.Nếu bạn thix thì xài genius scout còn không thì lập xừ cái new game đá đội khác vui hơn(vì còn bao nhiêu thằng thật mình đã dùng thử đâu xài hàng random gì cho vội)

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    397
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    đá gì mà trâu thế mình chỉ đá tới độ mùa 4-5là chán bọn trẻ cũng già rồi mà bon random còn khủng hơn cả khủng.Nếu bạn thix thì xài genius scout còn không thì lập xừ cái new game đá đội khác vui hơn(vì còn bao nhiêu thằng thật mình đã dùng thử đâu xài hàng random gì cho vội)
    Nắm mấy đội mạnh thì đá cỡ 4-5 mùa là hầu như có đầy đủ các danh hiệu cả rồi -> rất dễ sinh chán. Còn nếu nắm đội mình yêu thik thì cũng cỡ hơn 5 mùa 1 chút là cũng bắt đầu thấy ớn rồi (Cs nắm Chelsea đc 7 mùa: hàng thật + hàng random đều khủng cả -> ko còn mục tiêu phấn đấu nữa nên đang nghiêng về kinh doanh xuất khẩu cầu thủ )

Nếu chơi mà ko cheat, ko dùng FMM thì mấy mùa này vai trò của Scout cực kỳ quan trọng. Thử tưởng tượng mình phát hiện ra 1 ku mới 16t, đem về CLB khi miệng còn hôi sữa -> sau vài mùa train thì mấy đại gia cứ lao vô hỏi giá rầm rầm =P~, cho thi đấu thì xứng đáng công chăm bẵm bấy lâu -> đã lắm
    Đôi lúc cũng gặp trường hợp nuôi nó cho ăn học đàng hoàng -> thế mà đến lúc trưởng thành thì thằng Ass. lại bảo ku này hợp làm bác sỹ với kỹ sư hơn là đá bóng -> tốn cơm tốn gạo quá
    Túm lại dùng Scout thật xịn (JA với JP cao lên) lùng sục khắp nơi -> thế nào cũng có hàng ngon. Tất nhiên cơ sở tập luyện đã hoàn thiện từ mấy mùa trước roài

"Cause nothin' lasts forever - And we both know hearts can change.

And it's hard to hold a candle - In the cold November rain"

Số bài viết
    40
    chơi đến lúc đó thì dùng hàng random thui.Năng kiếm cầu thủ trẻ vào,cho scout đi đánh giá xem thế nào.

Số bài viết
    166
    đến năm 2014 thì chỉ có hàng random thôi. bác cho scout tìm đi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới