Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 132
    Số bài viết
    90
    mình cũng set như cách 1 của ban nhưng chưa bao giờ quà 25 bạn 1 mùa ở bản 8.00. ko biết bản 8.02. có bị lỗi ko?

Lần sau bạn chú ý không QUOTE cả một bài dài như vậy, sẽ rất bất tiện cho những bạn post bài sau và cũng bất tiện trong việc bố cục page. Thân - Omnislash

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Omnislash : 21-02-2008 vào lúc 03:00 AM

Số bài viết
    53
    đùa chứ hậu vệ làm 51 bàn 1 mùa em bán quách tiền đạo...để hậu vệ lên làm...set mấy thằng chạy cánh cross cật lực vào là xong...chứ hậu về 51 bàn thì quá vô lí....chơi thế khác bên ngoài xa quá

Số bài viết
    562
    Ừ hay đấy chứ Terry mình chưa chơi một tí nào cho bản 8.0.2 nên chưa biết ấy vì bận làm một số thứ cho skin DDs2.1 và làm logo lại cho V-league ấy vậy mà hay có thêm kinh nghiệm trận mạc rồi
    Cái này đáng là một kỷ lục đấy Terry vào nhận thưởng đi chắc khó bị phá lắm đấy

Số bài viết
    491
    bác terry ơi bác làm thế nào mà mua đc marcelo với mượn được banega ngay mùa đầu hay vậy ở game của tớ thì ko làm đc thế.chỉ mình với

Số bài viết
    53
    ặc marcelo mua có 5min mà.....lúc đầu real đồng ý nó ko chịu về..bác quất cho nó 40k per week là thằng ku nó về ngay...lúc kí set cho nó key player nữa..mà các đội trong TBN thì hình như ko mua đc đâu

Số bài viết
    491
    à mình cũng dùng man mà .lần trước ở bản cũ vẫn mua đc lần này nó lại bảo ko thíc về đội của mình chả hiểu sao

Số bài viết
    53
    bác cho nó lương cao vào đấy..40k là ok...em chơi 8.0.2 dùng Man vẫn mua đc mà

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuangu88 Bài viết
    bác terry ơi bác làm thế nào mà mua đc marcelo với mượn được banega ngay mùa đầu hay vậy ở game của tớ thì ko làm đc thế.chỉ mình với
    Banega chỉ số ko cao lắm nhưng khá kĩ thuật.Valencia mua về rùi cho xuống đội hình B mà.Mượn dễ ko,còn mượn đc cả Albenda nữa.

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    38
    đá thế thì không cần mua tiền đạo làm gì cả, chỉ cần 1 chú trung vệ như vidic là có vua phá lưới rồi. Khiếp quá

Số bài viết
    5,684
    Hichic, kinh dị quá, hậu vệ mà 51 bàn thì đúng là bán tiền đạo đi cho nhanh, mà vidic heading 18 mà đã thế, cỡ barzagli heading 20 thì sao nhỉ, chắc cỡ 70 bàn quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới