Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 127
    Số bài viết
    211
    Tatic này mà đá với Barca, Real, Inter thì chỉ có nước chết sớm thôi bạn ơi. Hàng công 6 tên thả trống ở giữa sân thì chỉ có nước mua kim vá lưới thôi

Số bài viết
    284
    Hì mình nghĩ cũng nên thử xem, đừng nhìn ảnh mà phán như thế.
    Hàng tiền vệ tranh chấp khá tốt, hỗ trợ cho hàng thủ nhiều. Mog các bạn test thực sự để feedback hiệu qả hơn là test bằng mắt ^^

Số bài viết
    590
    trong FM tactic nào cũng có thể thành hiện thực

Số bài viết
    3
    Chi moi test vai tran nhung cai tactic nay rat dang xem. Cam Liverpool 10 tran chua thua, bo tuong trung lo nhu dien xet, ghi ban khung bo> chi can co 2 ku CB OK mot ti la on.
    Thanks for posting, hehe

7716868 Guest
    Ặc nhìn tac của bạn xong mình có cảm tướng đó không phải "Quỷ Đỏ" mà là "cơn lốc màu đỏ" mới đúng. Nhìn thấy sợ 4 tiền đạo 2 tiền vệ đã vậy hàng hậu vệ còn dâng lên nữa chứ

Số bài viết
    75
    Kêu ko chơi cheat mà nhìn cái đội hình vãi khủng
    Aguero,Vaart ....

L . E . A . D . E . R

Số bài viết
    284
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0915086616 Bài viết
    Kêu ko chơi cheat mà nhìn cái đội hình vãi khủng
    Aguero,Vaart ....
    Nếu bạn ko mua đc thì đừng nghĩ là ko ai mua đc .
    Có lẽ bạn cũng ko bit nhiều về chuyển nhượng bản 8.0.0 .
    Mùa đầu đã có thể mua ngay Van der Vaart giá giao động từ 15-17 M euro ---> possible !
    Mùa thứ 2 có thế sign free Maxi Rodriguez từ Atletico Madrid ---> possible !
    Mùa thứ 2 sau khi vô địch EPL, bán đi Ben Foster, Aaritalo (chắc chắn rất đc giá ) có thể hoàn toàn phá hợp đồng của Kun 47M euro ---> possible !
    Thật thương thay cho những kẻ bất tài, thiếu kiến thức mà thik đưa ra những bình luận vu vơ, mang hơi hướng xì pam nhìu hơn
    Anh em trong forum từng chơi qa 8.0.0 thì có lẽ sẽ hiểu rõ những điều tớ nói về chuyển nhượng bên trên là hoàn toàn hợp lí Thân ^^

Số bài viết
    90
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Maxi_qa Bài viết
    Thật thương thay cho những kẻ bất tài, thiếu kiến thức mà thik đưa ra những bình luận vu vơ, mang hơi hướng xì pam nhìu hơn
    Anh em trong forum từng chơi qa 8.0.0 thì có lẽ sẽ hiểu rõ những điều tớ nói về chuyển nhượng bên trên là hoàn toàn hợp lí Thân ^^
    Cậu khó tính quá đấy, có thể bạn ấy mới biết chơi FM mà . Công nhận tac của cậu tấn công khá đa dạng. khả năng gây áp lực khá tốt nên hàng phòng ngự đối phương .Tuy nhiên gặp đội nào có khả năng chịu đòn tốt thì dễ bị dính hồi mã thương lắm .
    Hy vọng từ giờ đến trận derby thành Man nghĩ ra cách đối phó
    mà tac này dùng cho bản 8.00, sang bản 8.01 và 8.02 thì có vẻ ko được hiệu quả lắm. Mọi người test = bản nào vậy

Số bài viết
    284
    Thanx hlv của Man xanh. Tac có điểm yếu chết người là rất dễ bị phản công nhanh. Mình sẽ cần điều chỉnh nhiều.
    Hẹn gặp lại ở trận Derby thành Manchester nhé
    P/s : Tớ cho mượn Campbell ^^

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Điểm yếu chính là 2 hậu vệ biên, lên công nhưng không về thủ. Nếu GK không có khả năng phán đoán, bọc lót tốt, ra vào hợp lý thì khả năng "dính đòn" là rất cao.
    2 MC không hề cho phòng ngự, đây cũng là 1 điểm yếu cần lưu tâm. Trong trường hợp máy đá 3 MC, chơi rắn, kèm chặt thì rất khó đánh chiếm trung tuyến. Khi ấy bắt buộc phải dạt biên + 2 hậu vệ biên dâng cao -> quá nguy hiểm.

P/S: đã thử vài trận với MU, đá 4 thắng 4, ghi 15 thủng 4 Trong đó ấn tượng với trận thắng Juven 3-2 sân khách sau khi bị đuổi 1 người!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới