Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 3111213
Hiển thị kết quả từ 121 tói 127 trong tổng số 127
    Số bài viết
    41
    Có ai chỉ giáo mình 1 chút nha từ trước mình hay chơi 4-2-3-1 giờ chuyển sang MAX hơi lạ, mình thường chơi 2 tiền vệ trung tâm là van der vaart và mascherano trong khi đó van der vaart chơi có xu hướng là AMC hỗ trợ và đổi vị trí với AMC là matias fernandez còn mascherano thì mình kéo mũi tên xuống như DMC và 1 tiền đạo cắm là rooney 2 DL và DR là evra và rafinha còn 2 AML AMR là ronaldo và menez bây giờ chuyển qua MAX mình ko biết bô trí làm sao đây, để cặp MC mascherano và van der vaart ko biết có ổn ko còn 4 vị trí ở trên thì mình bố trí menez và ronaldo 2 cánh matias đá cặp với rooney, với cách bố trí này mình thấy ko ổn vì van der vaart ko có tố chất của 1 cầu thủ thu hồi bóng matias đá có vẻ ổn nhưng ko biết có duy trì được lâu ko vì vị trí sở trường là AMC còn rafinha mình thấy khi lên công lại rất ít thấy quay về, mới đá được 1 trận thấy tạm ổn thắng aston 5-1 nhưng chắc tại aston quá yếu để thử với mấy đội mạnh hơn, có ai có cánh set vị trí cầu thủ nào hiệu quả hơn chỉ mình với

Số bài viết
    320
    Bác thử như này xem seo :
    -----------GK-----------
    Rafinha--Rio--Vidic--Evra
    --Vaart--mascherano---
    R7---T32----R10-----Menez

Gặp đội có hàng tiền vệ ko mạnh bạn có thể để 2 MC là Vaart và Matiaz
    Chúc vui

Số bài viết
    41
    để matias fernandez ngồi dự bị thì hơi uổng vì đó là cầu thủ assist tốt nhất của mình

Số bài viết
    41
    với lại mình bán T32 rùi, đá thì rất hay nhưng luôn bị đồng đội ghét nên bán luôn

Số bài viết
    2
    chả biết sao chứ arsenal em mùa đầu nó cho 74 m, mùa 2 cho hơn 200 m USD, thừa sức vừa kun vừa pato(150m) ấy chứ.đấy là chưa kể em bán sagna cho AC được 18 m nữa chứ. giờ tiền chả biết làm j, cần j` phải hack với cheat.

Số bài viết
    443
    Tac này sài cho bản 8.0.2 đc ko vậy

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    262
    sax mãi mới tìm thấy tac của bác maxi ko thì em đã ko thua chel 3-5 mặc dù đã dẫn trước 3-0

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới