Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: Help Me Brothers !!!!

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246

Help Me Brothers !!!!

Mình quản lý Bologna ở Serie B mới lên Serie A nên ko có nhiều money để tậu cầu thủ, rất cần các brothers tư vấn cho 1 DL, 1DR, 1DMC và 1 AMR giá rẻ, đá tốt để tăng cường lực lượng cho mặt trận UEFA Cup mùa tới . Tổng chi phí cho 4 vị trí này gói gọn dưới 10M bảng Anh thì tốt, trong EU càng tốt nữa. Hiện tại đã là cuối mùa bóng thứ nhất ở Serie A ( tức là mùa thứ 2 tính từ lúc Newgame) nên giá một số wonderkid là hơi chát khó mà đụng tới được.

1 số thương vụ ko thành: Sakho ( mùa đầu cha này chê Bologna, giờ ko chê nữa nhưng giá chát quá). Mattock về Blackburn, left-back Guilherme về A.Madrid. Marvin Angulo thì đang thương thảo nhưng thực sự ko muốn mua chú này vì muốn để dành một suất ngoài EU cho tiền đạo Guilherme của Cruizero.

Ai có thể giới thiệu cho mình những cái tên khác ko nhỉ?

Đang định sign free chú Random này nhưng vẫn phân vân vì Jump và Strengt hơi thấp, các brothers cho lời khuyên cái nhỉ?

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi Wolverine : 21-04-2008 vào lúc 09:33 PM

Số bài viết
    949
    saivet PA 189 hay sao ấy 17 tuổi 5 năm train xong thì dùng đc

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    246
    Không mua nổi Saivet. Giới thiệu cho 1 cái tên khác đê !

Số bài viết
    397
    Giới thiệu 1 chú trẻ Havard Nordtveit của Arsenal kiêm DC/SW/DMC/DR (mùa 2 tui mua 2M)
    Thiago của BarcaB AMC/AMR tui sign ở mùa thứ 2 mất 2M, đến 2009-2010 là đủ tuổi để ký hợp đồng với mình. BarcaC có thằng Guy Asulin cũng khá lắm.
    Mấy thằng này nên mua cho tương lai.

Bên Sunderland có Ross Wallace kiêm hết các vị trí cánh trái (giá khá bèo) mua về xài được liền
    Vào xem đội dự bị với đội trẻ của Arsenal đi, hàng trẻ mà ngon cũng nhiều lắm.

Tốt nhất mới lên hạng tiền ít thì nên mượn mấy thằng về xài tạm đã, chứ cứ ham rẻ mà mua rồi vừa mất tiền mà sau này muốn bán cũng chẳng có ai thèm để ý.
    Tui chơi Sunderland này, luôn mượn được 3 chú: Capel (Sevilla - mượn 3 mùa liên tục), Motta (A. Madrid) hoặc Leon Andreasen (Wender Bremen or Fulham tùy version) với cu Scott Sinclair (Chelsea - ko hiểu sao thằng này là WK mà nó vẫn cho mượn tới 3 mùa liên tục)

"Cause nothin' lasts forever - And we both know hearts can change.

And it's hard to hold a candle - In the cold November rain"

Số bài viết
    246
    Phải check mấy thằng mà Chelski giới thiệu xem thế nào.
    Vừa mới bị sổng mất 2 chú ngon quá. Thằng Kolarov của Lazio, chú này thì hay khỏi nói rùi, ko hiểu sao Lazio bán có 6M cho A.Madrid, Bologna của mình ko đủ tuổi cho Kolarov đầu quân. Thằng thứ 2 là Molinaro của Juve, thằng này cũng rất hay, bao luôn tát cả các vị trí hành lang trái, bán có 3M ( thằng này bị đẩy xuống đội hình 2 của Juve) nhưng Juve nhất quyết ko bán cho mình, chán.

Ve vãn Taiwo mãi ko được cuối cùng xúc chú DL Emanuelson 6M, DMC Camacho có 600K. Vẫn đang cần bổ sung một DR nữa.

Số bài viết
    227
    Mua thằng Federico Fazio của sevilla đi! Rẻ trẻ khỏe đá siêu hay! Cầu thủ tâm đắc của mình đấy.
    DR thì M.Chretien người Morroco đá cũng rất hay!
    Marko Marin đá AMR quá đỉnh còn AMC xem thằng Toni Kroos xem, bảo đảm không hối hận đâu!

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    246
    Fazio tui mua từ mùa đầu tiên rùi, giá 1M. Đây là cái giá thấp nhất mà tui đã từng mua thằng này. Hiện đang là đội trưởng của đội tui, Milan trả giá 25M bảng Anh tui ko bán nè.
    Marko Marin cũng đang là AMC của đội tui cùng với Pablo Piatti nữa. Toni Kroos ko sờ tới được, hàng này ngoài tầm với. Đang cần DR, để check thằng Chretien mà bác giới thiệu xem thế nào.

Số bài viết
    148
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wolverine Bài viết
    Phải check mấy thằng mà Chelski giới thiệu xem thế nào.
    Vừa mới bị sổng mất 2 chú ngon quá. Thằng Kolarov của Lazio, chú này thì hay khỏi nói rùi, ko hiểu sao Lazio bán có 6M cho A.Madrid, Bologna của mình ko đủ tuổi cho Kolarov đầu quân. Thằng thứ 2 là Molinaro của Juve, thằng này cũng rất hay, bao luôn tát cả các vị trí hành lang trái, bán có 3M ( thằng này bị đẩy xuống đội hình 2 của Juve) nhưng Juve nhất quyết ko bán cho mình, chán.

Ve vãn Taiwo mãi ko được cuối cùng xúc chú DL Emanuelson 6M, DMC Camacho có 600K. Vẫn đang cần bổ sung một DR nữa.
    Pác ko mua được cầu thủ là vì có nhiều CLB khác favorite cầu thủ đó nên CLB của nó reject hợp đồng của mình, pác muốn mua thì làm như sau: đặt hơp đồng đúng giá anh đó rồi kèm thêm bất kì 1 cầu thủ mào của đội mình nữa ( miễn là anh chàng đội mình ko nằm trong shortlist của đội mình muốn mua cầu thủ vì nó sẽ đòi luôn thằng đó mà pác đang nắm đội yếu nên dễ mất người lắm ). Sau đó nó sẽ gửi lại cho pác 1 hợp đồng chỉ đòi tiền ( đúng giá ) mà ko đòi người, pác chỉ việc accept hợp đồng đó là mua được. Nhưng lưu ý là mọi việc đặt hợp đồng nên chì diễn ra từ 0h đến trước 16h thì hợp đồng đó sẽ được trả lời ngay trong ngày ( vì pác nắm CLB nhỏ nên việc nhanh, gọn, lẹ rất wan trọng, ko thì bị cướp mất ). Chúc pác thành công

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới