Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn làm như thế nào với những trận đấu giao hữu???

Người đã bình chọn
244. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Không thi đấu giao hữu

17 6.97%
  • Chọn chiến thuật như bình thường

116 47.54%
  • Cho chạy nhanh qua trận

54 22.13%
  • Go on holiday

57 23.36%
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 95

Chủ đề: Thi đấu giao hữu

Số bài viết
    61
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    khổ, bọn mỹ nó giàu lắm, bác ko thấy các CLB ngoài đời toàn đi du đấu ở mỹ à, bọn nó lắm tiền nên du đấu ở mỹ cũng thu được nhiều hơn các nơi khác thôi
    Bác cho đấu với clb nào bên Mỹ thế, chỉ em với, dạo này lợi nhuận clb ko còn cao lắm
    mà ko hiểu sao Barca sản lượng tài sản nó cao thế nhỉ, hơn Real cả mấy trăm triệu USD??

Sai lầm lớn nhất của TBN là không triệu tập RAUL

Số bài viết
    5,684
    Tôi chủ yếu cho đá tua, thường là All american star west(hay east, north, south gì đó),bọn này trong tên nói nhiều sao nên chắc giàu-->đá với nó,new york city, bọn này ở new york, trung tâm kinh tế, chắc cũng giàu--> đá với nó,galaxy, bọn này dám bỏ 100M để mua beckham, giàu khỏi nói-->đá( tổng kết lại, cứ thằng nào giàu thì đá với nó)

Số bài viết
    491
    rất cần vì như thế mình mới tét đc chiến thuật mới, cũng như cho những cầu thủ mới mua thíc ứng với đội bóng

Số bài viết
    2,864
    Em thường cho assistant lam het. Cho no wen cach cam doi bong, de co gì mình go on holiday ko co sao het

Số bài viết
    57
    Vẫn set tatics chuẩn như thường, tỉ mỉ hơn là đằng khác
    Các bác chọn mấy phương án còn lại thì cancel friendly cho khỏe, đá gì cho tốn stamina, có khi còn giảm morale

This image has been deleted because of large size.

[/SIZE][/COLOR][/B][/CENTER]

Số bài viết
    207
    Tôi thì vẫn cho đá, xếp lịch giao hữu phải chục trận trong hè ấy chứ, đá ở TQ này, Mĩ này, Nhật, Hàn, Quata, Arap, Braxil... mỗi năm 1,2 nước gì đó, còn sau đó thì về nhà đá vài trận với bọn hạng dưới. Tiền ko thấy nhưng được cái thể lực okie. Nhưng đá thì hay xếp độic hình, vào trận rồi mới go on holiday hoặc là đá mỗi hiệp thay nguyên đội hình mới vào.

Số bài viết
    144
    chả bao h cho thi đấu giao hữu cả tốn sức lắm mà đầu mùa thì đá nhiều cũng như thể lực cầu thủ ko đc ổn nên ko cho đấu giao hữu

Số bài viết
    99
    Tôi rất ít khi để ý đến đá giao hữu cae, toàn tua qua cho nhanh. Chỉ khi nào cần phải thử chiến thuật, đội hình hay gặp những đội bóng mạnh như Barca , MU, Real thì sắp xếp đội hình tử tế để đá xem thực lực thế nào thôi

Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi !!!

Số bài viết
    165
    Hài, trong này đi Mỹ có kiếm đc nhiều tiền đâu ta. Tại có thằng affliate ở Mẽo với vài thằng ở Châu Á nên mỗi năm phải qua 1 lần hoàn thành cái hợp đồng với bọn đó thôi. Còn đâu mỗi hè toàn tổ chức tầm 10 trận giao hữu với các đội mạnh đến cực mạnh (kiếm tầm ít nhất 1M/trận mới đá). Lửa mới thử đc vàng chứ, cho các em mới về thử chân

Số bài viết
    469
    uk cho bọn assistant làm hết, nhớ cho nó "use current tactic" là được Thuê bọn assistant manager làm j` cơ chứ, heheh
    Mà cái bọn assistant này hơi bị khó hiểu, nó kiu mình "should offload as soon as possible" một thằng wonderkid cơ đấy, hic

Mã:
    Bế quan tu luyện

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới