Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 6 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 54
    Số bài viết
    34

Icon14 Tỷ lệ người bản địa trong đội bóng

Theo bạn lúc mới vừa new games, bạn có chú ý đến tỷ lệ người bản địa trong đội bóng ko hay ban là A.Wanger I,II, III,.... Mình chơi Manchester United, mặc dù là đội bóng nổi tiếng nhưng mình ko bao jờ sign toan bộ cầu thủ ngoại cả mà vẫn theo tỷ lệ 1ngoại , 1 nội/vị trí. thế còn bạn thì sao. Hãy bàn luận nhe

Số bài viết
    166
    hàng ngoại nếu cần thì nên có nhưng các cầu thủ trẻ thì hâu như là săn hàng anh để lo cho tương lai

Số bài viết
    465
    Bi giờ thì đội hình tui có khá nhiều cầu thủ ngoại, nhưng mà lứa trẻ thì đa số là cầu thủ nội

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    đá ở giải Ý với TBN thì còn dễ tìm cầu thủ nội chất lượng, chứ giải Anh thì khó lắm (y chang thực tế), nên cũng khó cho các HLV ở Anh. em khi mua cầu thủ đầu tiên chú ý đến cầu thủ nội, ko có mới tìm hàng ngoại nhìn dòng domestic player bias thấp thảm hại cũng chán

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dirty_boy0712 : 13-04-2008 vào lúc 06:29 PM

Số bài viết
    949
    Nếu tính đội hình ra sân chính thức thì chắc Mu mình đang cầm chỉ có 3 thằng người anh thui

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    1,178
    Em đang chơi màu 2017 - 2018 , có được mỗi một thằng là nội địa . Nhưng tương lai sẽ rất nhiều vì em theo xu hướng tuyển từ đội trẻ lên , mà đội trẻ thì hầu hết là dân nội địa .

Because The Main One

Số bài viết
    34
    hic. cầu thủ nội địa của anh đúng là khó kiếm. Mùa giải 07-08, mua thằng C. Davies cùa Aston Villa hết 13M bảng sau 1 mùa đã ra đi với giá 6M bàng. Lổ 7M bảng vì chính sách này. mặc dù đã ưu ái nó đẩy Pique lên đá tiền vệ nhưng vẫn ko đáp ứng được nhu cầu. nản thật. Bi giờ toàn cầu thủ trẻ do chính CLB đào tạo chủ yếu để đá mấy cup vớ vẩn chứ dám đi mua nữa

Số bài viết
    2,089
    Hờ, nói chung là thằng nào hay mới được vào đội hình. Tuy nhiên vẫn có ưu tiên cho cầu thủ nội và đội trẻ lên. Khi scout lúc nào cũng ưu tiên vùng UK&Ierland

Số bài viết
    5,684
    Chẹp, xem nào, đội hình real của em hiện nay có casillas,torres,ramos,silva, albiol,fabregas, raul(vốn dĩ định cho đi nhưng xem nó đá thấy nó luôn chiến đấu vì real + cũng có 1 tình yêu vô bờ bến với real nên giữ lại làm cảnh chơi),tổng cộng là 7 chú,khá nhiều đấy chứ nhỉ

Số bài viết
    397
    Đá mấy đội bóng nhỏ của giải Ngoại hạng thì cầu thủ nội tùm lum, toàn hàng nội địa chất lượng lẹt đẹt , fải thay máu gần như toàn bộ mới đạt mục tiêu trụ hạng.
    Với Sunderland thì có mấy chú Anh đá cũng đc: Chopra, Leabitder, I. Harte, Richardson, A. Stoke ...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Chelski : 14-04-2008 vào lúc 09:18 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới