Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 73
    Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jindo199x Bài viết
    đội bác giống đội em mà còn mỗi 3 thằng , thay như gần hết công nhận cũng chán , nhưng đội hình cũ ko thay đến mùa 2 , 3 Vicente oải lắm hậu vệ cả thủ môn chán kinh
    năm 2015 thì còn ai nữa đâu mà 3 thằng , Silva 29t, Vila 33t cho xuống đội 2 , Banega 27t trụ cột DM , Abiol 30t cuối mùa này muốn ra đi

Số bài viết
    68
    hix chỉ giáo với. làm thế nào cho cầu thủ kô dislike nhau. thằng Silva ghét thằng Camacho mà 2 thằng đều đá trong đội chính. huhu.
    Thx

Số bài viết
    209
    1 là bạn dùng FMM để mất dislike,2 là bạn cứ để nó đá với nhau hoài là hết dislike.

Số bài viết
    21
    LaLiga thích nhất Valen.Đội hình cực ưng ý.Mỗi tội vào đầu mùa được ít tiền quá (1M Euro) nhưng bán Joaquin cho Ars 50M với mấy thằng dự bị nữa là tha hồ mua sắm.Đội hình mùa đầu tiên đoạt cú ăn 3 :
    Canizares
    Alexis Albiol Helguela Moretti

Silva Albelda V.Vaaart Vicente

Morientes Villa
    Villa ghi bàn cực khủng 52banf/52 trận.=P~=P~

Ta đâu hiểu nổi mình nên ai hiểu nổi ta...

Số bài viết
    68
    sặc sặc. Bán Joaquin sếp Silva sang cánh phải. kô ai thay Joaquin đc đâu. mà cánh trái có thể thay = Mata đó vừa sút tốt vừa có tốc độ. Albeda già rồi thay đi bạn ơi.
    Thx

Lần sửa bài viết gần nhất bởi shuny : 16-04-2008 vào lúc 10:17 AM

Số bài viết
    219
    ông Hoàng đế chém như thật tôi để có 40tr USD nó đã Rejec rồi lại còn 50tr euro villa đá 2 mà đòi 1 mùa 52 bàn , cho xin cái ảnh + tac phát

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    68
    Joaquin ngay từ đầu thì thường có thằng inter với ars hỏi mua. mình có ra giá 50m uds nhưng để nó rệct với cầu thủ kô unhapy. mà villa ghi 52/52 thì khó tin lắm. bạn kô save/load thì mùa đầu kô thể win 3 cup đc.khi đá mình có save/load nhưng chỉ gặp những trận tứ kết,bán kết, chung kết thoai còn la liga thì gặp barca mới save load(1 lần) về sau biết nó rồi mình oanh tạc thoải mái (phòng thủ thì nhiều ^,____,^).

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Joaquin công nhận đá biên phải quá khủng, tận mùa 3 mới mua về lúc đó 28, 29 gì đấy mà vẫn là không thể thay thế Mà còn đá giải Ý hẳn hoi nhá
    Còn quả 52 bàn/ 52 trận kia thì khó tin thật, mới chứng kiến M.Fernandes kiến tạo 46 lần/mùa đã hãi rồi giờ lại 5x bàn/mùa

Số bài viết
    949
    Mình chơi MU R7 một mùa cũng phải đc 6x bàn + 30 ass ......quá ổn lun

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    8
    Các bác set villa thế nào mà kinh thế? Villa và Silva đều có PPM là move into channel vậy theo các bác có nên set cho cả 2 free role hết ko?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới