Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Chủ đề: Help me

Số bài viết
    6

Help me

Mình mới chơi Fm07 ^^! mình cài bằng đĩa nhưng cài xong nó hiện ra cái này ( Please insert the correct CD-Rom, slect Ok anh restart application ) ai biết giúp mình với ^^! cho mình cái link down khắc phục cái lỗi đó nhé

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của coffeelove Bài viết
    Mình mới chơi Fm07 ^^! mình cài bằng đĩa nhưng cài xong nó hiện ra cái này ( Please insert the correct CD-Rom, slect Ok anh restart application ) ai biết giúp mình với ^^! cho mình cái link down khắc phục cái lỗi đó nhé
    Bạn chưa copy crack rồi , vô thư mục crack trong đĩa rồi copy cái file crack vô chỗ bạn cài FM là được mà

Because The Main One

Số bài viết
    6
    >.< sr mình gà mình open cái ỗ đĩa đâu thấy thư mục nào có crack, bạn cho mình cái link đi ^^! nếu được mình thx bạn

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của coffeelove Bài viết
    >.< sr mình gà mình open cái ỗ đĩa đâu thấy thư mục nào có crack, bạn cho mình cái link đi ^^! nếu được mình thx bạn
    Hix , mình chơi FM7 từ năm ngoái , chả còn giữ cái đĩa , mình nhớ có một thư mục đựng crack đoá , bác nào nhớ chỉ cái

Because The Main One

Số bài viết
    144
    ặc bác cứ mò đi kiểu j mà chả có trong đĩa phần crack có biểu tg của fm đó copy vào cái chỗ mà bác cài đặt fm đó thế là ok thui

Số bài viết
    6
    thx mình đã làm được thx các bạn rất nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới