Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 133
    Số bài viết
    63
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Bọn dự bị của Chel không hiểu sao lại rất dễ bán, cái lũ Alex, Sidwell,Benhaim,bridge,beletti Pizarro, Kalou nói chung không dùng thằng nào thì đều bán đi được, Vào đầu mùa nguyên tiền bán + tiền cho sẵn được >100M Uk thì sợ gì bố con thằng nào, thích đứa nào là mua
    Sao lại không hiểu? Vì tất cả những thằng đó đá rất hay. Để Bridge khỏi chấn thương và cho nó đá hết mùa cùng với Cole thì giá sẽ trên 10m lại có nhiều clb hỏi mua. Kalou là cầu thủ triển vọng mình hầu như không bao giờ bán thằng này. Beletti đá cánh phải khá hay kiểu như Alves nhưng già rồi không bằng đc nó nữa. Pizarro cần có thời gian thích ứng với các cầu thủ trong đội thì đá sẽ rất hay. Alex thì hay rồi không phải nói. Sidwell cần train một cách hợp lý đá sẽ rất hay. Benhaim thằng này không hay cho lắm, thằng này bán đi cho rảnh.

7716868 Guest
    Phi Ben Haim mua Garay về. Mình ít khi để Pizarro đá vì thấy đá không hay cho lắm. Mình ko bao h bán Kalou cả. Sidwel đá rất hay nó còn trẻ ko nên bán để xài. Cavalho thì thích bán cũng dc. Người đầu tiên nên phi là cụ makelele già quá rùi cho nghĩ sớm.

Số bài viết
    14
    @Megalive, đừng nói họ là lũ, thực ra nếu ko bán, đội hình mùa 1 của Chelsea đã khá ổn định, ko bằng Terry nhưng Alex có thể làm dự bị ở 1 số trận với chức năng của Terry. Kalou thì bạn đừng chê nhé, hãy để lại cho mùa ai , chú này cũng asit và lấp được các vị trí hay chấn thương như tiền đạo tốc độ và tiền vệ cánh, cho đá CM hay AMC cũng assist và ghi bàn đều.

Vì topic mình dành cho fan Chelsea nên thực sự mong muốn mua và bán không ? Câu trã lời là ko quá mong muốn trừ khi cần kíp. Ngay vụ mình mua D.Alves cũng là do tin thực tế. Như vậy, train 1 đội con cưng sẽ thú vị hơn nhiều là chứng tỏ bản lĩnh huấn luyện của mình bằng cách vô địch này hay vô địch nọ. Phải không nà ? ý kiến riêng mình thế thoy vì mãi mãi là fan Chelsea.

Số bài viết
    63
    Anelka giá trị của nó là 14m bảng, thằng này cá nhân và là cầu thủ tham vọng nên mình không thích chỉ muốn bán nó nhưng giá của nó cao qua ko clb nào muốn mua, mình định hạ giá để bán nó nhưng mà không biết bao nhiêu thì hợp lý? Vấn để nữa là thằng Sinclair nếu train hợp lý thì lên chỉ số đẹp lại có nhiều clb hỏi mua (VD: MU) nhưng khó quá ai có cách train cho thằng này không?

Số bài viết
    76
    toan` noi' ve` sinclair ma` wen^ thang` sahar thang` nay` moi' 17t ma` mua` dau` ghi 20 ban` wa' khiep^'

Số bài viết
    397
    Có thêm thằng DC Manciennes nữa, sau 2 mùa train ở nhà thằng này cứ đc Liverpool với MU hỏi mua ko đây. Thấy cũng có tương lai nên để lại thử xem, đang cho thằng Everton mượn và đc nó sử dụng thường xuyên cho đội 1.
    Carvalho già roài nên mua thằng Zapata (Udinese) về mà thay, thằng này bổ sung cho những hạn chế of Terry đặc biệt là về vụ bóng bổng.
    Ai có cái Tac 4-3-3 nào of Chel ko? Đá Chel thì chơi 4-3-3 mới máu

Số bài viết
    397
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của azzumi Bài viết
    Chelsea trong bản 8.0.2 là khá ổn không cần bổ sung lực lượng.
    Mùa đầu Drogba và Sheva đạt phong độ tốt lại có Kalou và Anelka làm dự bị, Lampard làm AMC rất đỉnh vì khả năng sút xa. Cặp MC quá tốt là Mikel và Essien. Cần mua thêm 1 AMC để dự bị cho Lampard vì AMC còn lại là Ballack là cầu thủ không gây đột biến như Lampard. Nếu tấn công cánh thì không phải mua thêm ai vì Maluoda và joe cole đang đạt phong độ tốt bên cạnh đó đã có Phillips. Nói chung Chelsea mùa đầu là khá ổn nhưng từ mùa thứ 2 thì cần bổ sung lực lượng cho các cầu thủ già không thể đạt phong độ cao nữa như Drogba, sheva và Carvalho.
    Thay Lampard tui dùng Montolivo - mới nhận đội là tậu chú này về liền hết 23.5M (ko biết có bị hố ko, chứ thấy Bayern trả đến 23M roài nên quất lên 1 chút ) đá khá đỉnh, ít dính chấn thương
    Đến mùa thứ 2 bổ sung thêm F. Adu nữa, thằng này hòa nhập nhanh dã man, có điều thằng Mỹ cứ triệu tập thường xuyên, đang đoạn căng thẳng thì nó lại bỏ về Mỹ chơi 2-3 tuần hichic

Tui đang chơi 4-3-3 đến mùa thứ 3 rồi mà vẫn chưa thấy thằng nào có thể thay được vị trí ST of Drogba. Định chơi 1 vụ lớn là tậu thằng Balotelli hay Mario Gomez về mà cứ sợ nó ko như mong đợi thì phí quá, ai có kinh nghiệm lâu năm đề cử giúp vài ứng cử viên với

Số bài viết
    298
    Tiền đạo cắm hay nhất trong game là Torres. Nhiều tiền thì gạ. Mấy thằng chủ Liverpool tham tiền lắm, có thể chúng nó sẽ bỏ qua hlv để bán cho mình. Tương tự với chú Adebayor.

Ko thì mua Pazzani của Fio đi. Mùa thứ 3 ko khéo nó lại về MU rồi thì chịu.

7716868 Guest
    Mình thì dùng Sidwel thay cho Lampart với Ballack. Không biết Huntelaar thích hợp với sơ đồ bạn không. Mình thay Carvalho bằng Garay

Số bài viết
    397
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của do_long_khach Bài viết
    Tiền đạo cắm hay nhất trong game là Torres. Nhiều tiền thì gạ. Mấy thằng chủ Liverpool tham tiền lắm, có thể chúng nó sẽ bỏ qua hlv để bán cho mình. Tương tự với chú Adebayor.

Ko thì mua Pazzani của Fio đi. Mùa thứ 3 ko khéo nó lại về MU rồi thì chịu.
    Torres thì đỉnh rồi, mỗi lần đụng Liverpool thì thế nào cũng bị thằng này tặng cho vài quả . Ko có Torres thì lần nào đá với Live cũng thoải mái.
    Chắc phải tậu thẳng này về, vừa tăng sức mạnh of mình vừa làm giảm sức mạnh of đối thủ ehehe, 1 mũi tên trúng 2 đích

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới