Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 99
    Số bài viết
    11
    oài
    thế theo lời các bác thì em mua thằng oscar utary(gk) về nó mới 19 tuổi mà mới chơi ở ú arhen thì ko biết bao giờ mới xin dc wp đây

thế thì mất bao lâu thằng gk của em mới dc đá hả mấy anh
    ai biết nói em cái

Số bài viết
    52
    cái này phải đợi thời gian sẽ trả lời cho bạn, tui còn 3-4 thằng đang sếp hàng chờ xin WP đây

Số bài viết
    259
    Em chơi Man. Mấy thằng trẻ của Chile em đều đưa về với tình trạng không làm được Wp nên miễn đá. Chỉ có thể cho mượn hoặc đá giao hữu thôi. Tức quá, em dùng FMM 2.1 chuyển hết sang quốc tịch anh thế là ngon lành, nước Anh lại thêm mấy nhân tài, tuổi trẻ tài cao. Ha ha ha:specool:

Số bài viết
    15
    cái vụ này em gặp hoài cách giải quyết thì kí hợp đông mới nó accept tự nhiên mất wp ( có thằng dc có thang kô nhe kô dc 100% nhưng cũng dc 80%)

Số bài viết
    134
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Vega Bài viết
    Em chơi Man. Mấy thằng trẻ của Chile em đều đưa về với tình trạng không làm được Wp nên miễn đá. Chỉ có thể cho mượn hoặc đá giao hữu thôi. Tức quá, em dùng FMM 2.1 chuyển hết sang quốc tịch anh thế là ngon lành, nước Anh lại thêm mấy nhân tài, tuổi trẻ tài cao. Ha ha ha:specool:
    cho em hỏi là cái FMM này cũng như là MCFM của FM06 phải vậy ko?
    bro cho em cái link down FMM với :welcomeani:

Khoảnh khắc lày nà vĩnh cửu :angel:

Số bài viết
    7
    :fencing:
    vậy là 5 mùa giải đã trôi qua.Bao nhiêu tiền đã đổ vào....nhưng D.carvalho,cesar delgado,naldo,V.love của em chỉ có thể dc dùng là cho các clb khacd mượn:stop: .Chờ đợi đã chán,bây giờ các chú đã sấp xỉ tuổi 30.Chán.Chẳng hiểu thế nào mong các bác giúp đỡ

Số bài viết
    52
    thấy chưa, Carvalho đá hay thế, mà mua về ko hề xin đc WP j` hết, game này bị j` gòi

Số bài viết
    3
    cac bac cuu e gap cai vu work permit di. mua may thang toan work permit buc minh qua.chang le ko choi nua. e nghe tin thay bao co ban sua work permit cho giai anh ha. bac nao cho nen di.thanks

Số bài viết
    143
    1 cách để giúp các bạn WP là làm lại hợp đông nếu kô được thì vô Option cho thằng trợ lí của bạn làm hợp đồng với đội hình 2 và cả đội hình U18 nữa nhét nó xuống và nên nhớ hợp đồng thằng đó khi mua về để 1 năm thôi nhé nhét xuống đh 2 trợ lí nó làm hợp đồng tiếp là oke tui đã thử và thành công ngoài mong đợi thế là mấy thằng Chile được tung hoành

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    1
    làm lại hợp đồng là thế nào hả bác,e k hỉu,bác có thể giải thích rõ được không?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới