Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 99
    Số bài viết
    49
    Vừa gặp tình trạng này
    Mua Park Joo Young về rồi dính cái WP
    Giờ chỉ còn cách chờ đợi thoai

Số bài viết
    143
    Thằng nào mua về mà dính WP thì nên cho các CLB Friend mượn lúc nào hết WP thì lấy vìa gọi vìa trong vòng 24h

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    100
    hức phải nhìn quốc tịch của nó rồi hẵng mua chứ các bác để ý 1 chút sẽ không có sao đâu !

Legendary Striker Of Manchester United
    Glory Glory Manchester United !!

Số bài viết
    49
    hức phải nhìn quốc tịch của nó rồi hẵng mua chứ các bác để ý 1 chút sẽ không có sao đâu !
    ai chả biết là phải nhìn quốc tịch :d nhưng đã cố mua về rồi là phải chấp nhận, không sớm thì muộn cũng dùng được thôi

Số bài viết
    11
    nhầm to
    ko phải tại crack đâu
    wp này là thời gian chờ để có hộ chiếu châu âu
    vì fm làm khá thật nên phải chờ 1 thời gian mới có hộ chiếu châu âu chứ đâu có dễ thế dc

các bác cong nhớ veron từng bị điều tra vì khoản hộ chiếu giả để có thể thi đấu ở châu âu chứ>>>>>. xin hộ chiếu châu âu đâu có dễ dang đâu

Số bài viết
    38
    Work permit là giấy phép lao động bạn ơi.Hộ chiếu là đc làm khi bạn mua rồi.Cầu thủ bóng đá cũng cần có giấy phép hành nghề nữa mà.

Số bài viết
    52
    nói chung là phải chờ đợi thui.
    Cứ tưởng là lỗi j` chứ, hix thế là lại phải đợi, game này bắt mình đợi nhìu wá.

Số bài viết
    12
    em mua may thang Nam my ma co ve duoc dau, toan bi cancel chu bị WP de cho muon duoc , choi giai an chan qua

Số bài viết
    28
    WP là giấy phép lao động,chỉ ở giải Anh mới có trò này,đây cũng là 1 cái hay của Premiership.Một cầu thủ ngoài EU muốn xin được WP cần phải thi đấu đủ 75% số trận của ĐTQG trong vòng 2 năm(nếu iem nhớ ko nhầm),chính vì vậy những cầu thủ có số lần khoác áo ĐTQG nhiều xin WP rất dễ còn những cầu thủ trẻ chưa từng khoác áo ĐTQG xin WP rất khó.Tóm lại theo em khi định mua cầu thủ ngoài EU các pác nên để ý đến số lần khoác áo ĐTQG hoặc quốc tịch thứ 2 của nó (nếu có).

Số bài viết
    153
    Hmm, sao em tưởng phải có WP thì mới mua về được chứ nhỉ (em chơi giải Anh). Ko có WP nó có cho mình ký hợp đông đâu T_T
    Mà tại sao game em chơi lại ko có thằng Park Yoo Young nhỉ, em để database medium, ko có thằng này thì thật lạ.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới