Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 tói 99 trong tổng số 99
    Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietales Bài viết
    Thường thì tôi chỉ được Appeal có 1 lần thôi, nếu không được là nó về luôn rồi dình Wp chứ chưa bao giờ được Appeal đến lần thứ 2,3 nên chịu
    chuẩn đấy.làm gì có appeal 2,3 lần.nó chỉ cho mình kháng cáo 1 lần thôi

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ariesmarch83 Bài viết
    Tôi đã nói là tôi phải xác nhận ( Appeal ) lại lần thứ 3 thì mới được (lần thứ 3 nó thông báo đã được cấp giấy phép và giờ chỉ cần yes sign về thôi ).Cũng như thằng Jo mất 3 lần xác nhận thì mới về được mà sao 2 thằng lại khác nhau hoàn toàn 1 thằng bị Wp 1 thằng ko ????
    Về được là 1 chuyện , nhưng có được đá ko lại là chuyện khác
    Với lại "Appeal " nghĩa là khiếu nại , ko phải xác nhận đâu

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ariesmarch83 Bài viết
    Sao lại không có 2 3 lần ? các bác cứ như xin giấy phép lao động dễ lắm mấy thằng trẻ ko có tên tuổi tôi phải hoãn đến 2 3 lần mới sign được về.
    Sign về được là 1 chuyện nhưng có được cấp Wp hay không là chuyện khác (kể cả không Appeal thì nó vẫn cứ về cơ mà)
    Đúng là nó chỉ cho Appeal có 1 lần thôi chứ

Số bài viết
    38
    Hix,tui đen đủi lắm,dốc hơn 20M bảng vào mua Sergio Aguero về mà chưa xin được Wp,đá FM 2008,mùa đầu. chán

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kzmonline Bài viết
    Hix,tui đen đủi lắm,dốc hơn 20M bảng vào mua Sergio Aguero về mà chưa xin được Wp,đá FM 2008,mùa đầu. chán
    20M(kể cả bảng là đơn vị to nhất) mà mua dc aguero á, thiên tài rồi, xin dc chỉ giáo

Số bài viết
    87
    các bác phải tìm hiểu kỹ trước khi ký hợp đồng ko phải cứ thích thằng nào là ký đại được đâu.Tui bị mấy trường hợp rùi.đành phải chờ vài năm.Tốt hơn hết là trước khi mua cầu thủ nào đó chúng ta nên save game lại,nếu WP thì load lại game thôi.Để mấy thằng WP ở lại chỉ chật chỗ

Số bài viết
    2
    mua thang cesar Delgado...diem dep vai lua, 2 nam roi ko co Wp, cho muon roi van the, buc ca cai minh... nhin diem no' them chit mà ko cho da duoc, ai help me voi !!

Số bài viết
    14
    Vãi, thằng cầu thủ mình mua về chảnh. Dính Wp mà cho Move to Aff nó lại không đồng ý thì ngồi ngáp hả bác???? Làm thế nào để Move to Aff mà được lâu hơn End OF The Season??? Hay là cứ hết giải nó về thì lại kí thử hợp đồng không được lại ném nó đi??

Số bài viết
    37
    ngay đầu mùa đầu tiên thằng alt.madrid offered cho em thằng aguerro với giá 50m. thấy rẻ mua về ai dè dính WP. nhưng đưa qua đá ở feeder club 1 mùa giải là xin duoc WP ngay bây giờ nó ghi bàn xung lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới