Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 69 trong tổng số 69
    Số bài viết
    200
    Theo tớ thì Ole 20 mà sa thải đi thì có phần phản với Fan MU .Marcelo mua về đá DL hay AML thế.Nếu DL thì không mua cũng được vì thằng này phòng thủ hơi kém -thằng Fabio 18t MU mua về cho học theo Evra cũng có tương lai lắm chứ

Số bài viết
    919

nỗi đau của Fan MU chính hiệu

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sir_peter_Blood Bài viết
    HLV Blood bán Rooney vì rất nhiều mục đích :

Thứ nhất , đó là thông điệp gửi tới toàn bộ các thành viên của Red Devils : Ở Old Trafford chỉ có duy nhất 1 ngôi sao : Đó chính là HLV , cầu thủ nào thích làm vip đồng nghĩa sẽ phải cuốn gói ngay lập tức . Đối với R10 lại càng ko thể chấp nhận đc : Anh dám ngưỡng mộ HLV của rival : Điều này đã làm các fans của Devils cực kỳ phẫn nộ --> xéo !

Thứ 2 , đội hình MU hiện tại đang thừa mứa ngôi sao . Saivet đã lên worldwide , value 42 m euro mà lại đang phải làm rotation , Rooney đã xấp xỉ đầu 3 , phải xéo để lớp trẻ thể hiện mình . Ngoài Saivet , 1 cơ số ST của MU cũng đang rất hỉ hả khi R10 sắp phải cuốn gói khỏi Old Trafford :-> , có thể kể đến : Diego , Aaron , Tevez , nhiều ko kể xiết !

Thứ 3 , khoản tiền 41 m euro tiền tươi của PM cho 1 cầu thủ đã bước sang tuổi 29 thì thật sự ko 1 HLV nào từ chối đc , nhất là trong hoàn cảnh HLV trước hiện đang làm tài chính của MU secure , 41 m euro ít nhất phải = 60 m dollar , vượt xa mức 50 m của AT3 . Vả lại , AT3 mới chỉ đánh tiếng là mua 50 m chứ MU đã thấy chính thức hỏi đâu :-" !

Anderson nhiều khả năng cũng sẽ phải cuốn gói , cũng vì lý do tương tự Rooney : Dám đứng ở Old Trafford mà trông về ... Emirates . Nhưng HLV Blood sẽ chỉ bán anh ko dưới 45 m euro . Nếu Ars tải đc mức giá đó , An sẽ thuộc về Emirates , còn ko , rất có thể bến đỗ của anh sẽ là La Liga hoặc serie A !

Ngay sau khi bán An + R10 thì trong kỳ CNMD này sẽ có 1 vụ bom tấn của Devils , các fans của họ đang rất hồi hộp , chờ đón big name mới này : Còn đó là ai thì ... ko nói đc
    The đây có phải là trò cười của một người nhận là Fan của MU ko(mới năm 2013 mà kêu Ro10 sắp 3* trong khi anh mới 27t,lại đòi là HLV là ngôi sao duy nhất của đội bóng)

Số bài viết
    11
    em cũng khởi đầu là Mu. Nhưng mùa đầu tiên không mua thằng nào nổi tiếng cả. Chỉ sign những thằng trẻ có tương lai thôi
    bán siver.. được 19m+ kuz 5M còn là giữ lại hết. Mùa đầu tiên Rooney+tevez ghi tổng cộng là 80 bàn trên mọi mặt trận. Ronaldo giành quả bóng vàng châu âu và thế giới. Roony giành chiếc giầy vàng châu âu.
    hầu hết những cầu thủ đội hình trẻ của Mu đều có thể thi đấu tốt ở giải ngoại hạng.
    Mùa thứ 2 bán tevez cho Inter được 102M, saha bán cho man city 15M, mua mấy thằng hết 28M.
    Nói chung là quản lý Mu không cần mua nhiều nên sử dụng các cầu thủ trẻ và tự đào tạo. Đó mới là chính sách của MU. Nếu đội hình toàn hàng khủng thì đá cũng chán vì chắc chắn ko có sự thách thức mấy.

Số bài viết
    11
    Rồi có lúc thăng real hỏi mua R7. mình trả lời anh ấy có thể ra đi nếu muốn, nhưng nó trả lời với báo chí là. Tôi hạnh phúc ở Mu và rất muốn được tiếp tục là việc với huẩn luyện viên mới. Real ra giá 100m nhưng mình từ chối.

Số bài viết
    51
    Năm 2011 , tui đã hoàn thành công việc của mình dẫn dắt MU của mình tiến tới cup C1.
    R7 của mình đã phá tan mọi kỷ lục ghi bàn khi trên tất cả các mặt trận anh ghi tới 56 bàn thắng .
    Tí nữa thì bị Asenal và vila real rút ruột .
    As ra giá 88M E và vila ra cái giá khủng khiếp lên tới 120M E.
    Tham tiền lắm, rất muốn có 1 khoản tiền lớn để trả lương cũng như để đầu tư vào các thương vụ mới, nhưng khi hỏi R7 thì anh nói trên kênh BBC rằng anh rất hạnh phúc khi ở lại sân OLD và không có ý định ra đi trong vòng 5 năm tới .
    Đành gác giấc mộng triệu phú , đáng buồn là R10 ghi chưa được 20 bàn , không ai thèm đả động ...

Ký gì mà ký để từ từ ....... em ký !

Số bài viết
    72
    ro10 mà ko biết sử dụng ah la một tiển dao05 dáng kinh đấy

Số bài viết
    22
    Ai cho em hỏi làm sao đầu mùa mà mua đc thằng pandev với, trả nó 18m màk thằng Chel nó chơi 24m với nó --> ko mua đc ai chỉ em gấp gấp với.

Số bài viết
    22
    Hỏi màk ko ai trả lời chán wó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới