Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 69
    Số bài viết
    26
    Qui luật tất yếu:
    Có tiền==>đầu tư==>thắng lợi==>có tiền==>đầu tư

Số bài viết
    288
    chưa chắc. Thế này theo tôi mới đúng
    Có tiền >>> Đầu tư chính xac + May mắn >> Thắng lợi rồi lại quay lại từ có tiền 1 vòng lặp khép kín

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    44
    Red ơi, bày cho tui cách chụp screenshot của FM với. Tui ấn phím "Print Scrn" không được. Vào game ấn tab Option "Print screen ..." chỉ hiện lên 3 option: printer - web page - text file, k cho ra file ảnh được.
    Giúp tui với nhé. Cảm ơn mọi người nhiều.

BRAVO MU!! BRAVO RED DEVILS!!!

Số bài viết
    3
    em mới chơi dc có gần 1 năm..chơi fm 08..đá mu với đội hình
    -----------vandersar-------
    gary(pique)---rio---vidic-----evra
    -------------owen---------
    ronaldo----------------------asiassti(mua ở psv)
    --------r00ney------vander vaart
    -------------r0ssi(hunterlar--love)
    ..hôm trc đá ở leage cup..đá sân asr..đá với đội hình
    -------------foster---------------
    pique-----evans----rio------fabio
    lenny---------------------esposito
    --------dong------rossi---------
    ---------thiago-----------
    em thắng 5-2...man luôn có đội trẻ hay dễ sợ...em nói thiệt...mới sang mùa thứ 2...bác nào hok tin pm em em gửi match

Số bài viết
    315
    muốn miu tả hết Mu thì rất là nhiều thưc sự là fan của Mu mới hiều dc cảm xuc này

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của drenthe Bài viết
    muốn miu tả hết Mu thì rất là nhiều thưc sự là fan của Mu mới hiều dc cảm xuc này
    rất chính xác đấy..chỉ là fan của mu mới hiểu dc những cảm xúc của quỉ^^

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duythanhat3 Bài viết
    Ặc ặc mới đến và sa thải gần như tất cả các staff... Kẻ chưa một lần làm thầy mình mà lại đuổi hết các thầy cũ của mình đi... Phải mình thì mình binh cho phát ... Chắc các bản FM sau phải vá lỗi này thôi...
    nói chung cải tổ staff là bình thường mà em về fiorentina mua coach và yout coach ất nhều dể ổn đinh ban huấn luyện đó

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    3
    Mấy bác dạy em cách sa thải Scout với HLV cái,em terminate mấy thằng rồi mà nó vẫn cứ trơ trơ ra đấy,ko kí đc thêm mấy chú khác về,chán quá,haizzzz

Số bài viết
    40
    Cũng là một fan của MU, tôi cũng quản lý MU nhưng ko có được những chiến thắng vang dội 12-0, nhưng tôi cũng không bao giờ bán đi những người mà khi nhắc đến MU là người ta nhớ đến.Một Ole gunna Solkjaer chưa có kinh nghiệm huấn luyện, cùng với một số huấn luyện viên phó, đội trẻ đã 5-7 năm gắn bó với MU rùi mà ông vứt đi không thương tiếc. Một John Oshea trưởng thành từ lò đào tạo trẻ, một Silvestre gân 10 năm cống hiến mà ông cũng vứt đi. Hàng chục tài năng trẻ của MU mà ông không biết cách đào tạo mà phải bỏ tiền mua về 2 hậu vệ cánh, 1 tiền vệ trung tâm. Chúng ta phải xây dựng một MU trong FM 2008 với đúng phong cách của MU ngoài thực tế và một tình yêu MU cũng như tình yêu với từng cầu thủ, HLV đã gắn bó với MU. Nếu ông muốn quản lý như vậy hãy là fan của Chelsea.

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keolayzi Bài viết
    Nếu ông muốn quản lý như vậy hãy là fan của Chelsea.
    Hỏi thật bạn có tư cách gì mà yêu cầu người ta từ bỏ đội bóng thần tượng của mình để sang thần tượng đội bóng khác( chưa nói tới lại còn là 2 rivals của nhau). Thật ra là game nó khác với ngoài đời nhiều lắm. Người ta chơi như thế nào là quyền của người ta, mình chẳng có quyền gì mà ở ngoài phán là nên thế này nên thế nọ cả.

Góp ý chủ 2pic
    : Nên thêm tí màu mè vào bài viết cho nó dễ nhìn hơn bạn ạ. Nếu có ý định post tranh như ý kiến của nero thì nên up ảnh bé thôi. Chứ cái ảnh to đùng rồi ở dưới viết vài dòng nó cũng gây phản cảm với người đọc.

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới