Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 50
    Số bài viết
    374
    mua thế này thì hơi điêu quá. Cứ để tự nhiên cho nó thật với ngoài đời chơi có hứng hơn

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    36
    Thì đã bảo bác là nghèo nên mới làm vậy mà, mà cũng mất tiền chứ đâu có ăn gian đâu, mình chỉ ko mất tiền 1 lúc thôi, khi nó đá đủ 50 trận mình vẫn phải xì tiền cho máy mà, cái đó trong kinh tế gọi là phân bổ dòng tiền hợp lý và để tránh rủi ro nữa hihihi

Số bài viết
    207
    Cái trò này em áp dụng lâu rồi. Nhưng nói chung là không thành công lắm. Cứ chơi trong sạch thì hơn, tính mình thật thà. Mô phật.

Số bài viết
    397
    Lúc còn chơi Chelsea tui cũng làm cách này tậu về đc thằng D. Alves ngay mùa đầu tiên.
    Bữa này đang chơi lại với Sunderland, danh tiếng ko có, tiền cũng ko, xài cách này cho mấy thằng cùi cùi mà tụi nó cũng chẳng chịu về, pó tay

Số bài viết
    491
    ặc mình add tiền trả sau rùi mà nó vẫn bắt mình có đủ số tiền đấy là sao thế thì trả sau làm đếch gì hic

Số bài viết
    68
    mình củng biết điều này nhưng chưa thử. minh đá valen nên củng kô cần bổ sung nhiều cầu thủ.

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuangu88 Bài viết
    ặc mình add tiền trả sau rùi mà nó vẫn bắt mình có đủ số tiền đấy là sao thế thì trả sau làm đếch gì hic
    thì tất nhiên phải đủ tiền để trả sau nó mới cho mua chứ,chứ ông mà ko đủ thì lấy gì đảm bảo là mỗi tháng ông trả góp đủ cho nó

Số bài viết
    119
    Làm ăn thế thì chết.Tự nhiên nó đá hay phải rao bán phá nát cả đội hình ra.ví dụ mà mua dc messi hoặc bojan như vậy em tin các bác kô bán.

Số bài viết
    949
    Các bác chơi vậy là chơi xấu phải thật như ngoài đời nó mới vui chứ ...

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    486
    Trời ơi bạn mua cách đấy cũng hay nhưng mà sao có nhiều cách phối hợp để mua cầu thủ rẻ mà .

Cứ lấy điển hình là Alves mình đá Chelsea đầu tiên mình trả nó cái giá là 73M(value nó là 31M,asking price là 79M)đương nhiên là board nó o bán.Làm thế 2 lần thì mình trả giá cho nó là 79M>>>nó bán, mình ký hợp đồng với Alves với mức lương cao nhất có thể lúc đó(mình không nhớ lắm).

Bước 2:nó acept(đương nhiên rồi) nhưng nếu muốn mua được nó rẻ thì mình withdraw ngay khi nó chưa đồng ý(thường thì mình để 2 ngày rồi withdraw).tiếp là đòi mua nó với giá 25M(cái này hứng lên mình mới nghĩ ra thôi ai ngờ...)thì board nó không đồng ý nhưng happy của nó sau 3-4 lần mình hỏi giá 25M đã giảm xuống không phanh.Kết quả là nó offer mình mua nó(hay nói là cầu xin mình giải thoát khỏi clb).Lúc này asking price của nó còn 69M.trong hai ngày liên tiếp thằng Alves cứ offer mình luôn.

Bước 3ứt điểm:trả giá 28M nó không bán nên mình trả = value=30M ai ngờ ngay tong buổi chiều hôm đó nó acept ngay(choáng).Sau đó mình withdraw rồi trả trứoc 25M(lúc đó CLB mình cũng chỉ có ngần ấy)và trả sau 50game 1.9M trả sau 24 tháng là 3.5M.Nó bán >> kết thúc 1 phi vụ mua đúng bằng value
    Nói có sách mách có chứng mình sẽ post lên cho các bạn các tin về cuộc mua bán trong thời gian gần.
    Ai có cách nào mua đươc như mình thì cứ nói.Nếu bạn nào mua đựoc = cách này thì thank nhé

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới